Jump to content
Sign in to follow this  
rinlunatic

idoli-z ครบรอบ 1 ปี

Recommended Posts

ขอให้อยู่ไปนานๆๆนะครับอย่าพึ่งเป็นอะไรเหมือนเว็บที่ผมไปสมัครมาไม่นานก็แป้ก เจอมาหลายเว็บแล้วประมาณว่าเข้าเว็บไหนเว็บนั้้นเสร็จเกือบหมด

ขอให้อยู่ไปนานๆๆนะครับอย่าพึ่งเป็นอะไรเหมือนเว็บที่ผมไปสมัครมาไม่นานก็แป้ก เจอมาหลายเว็บแล้วประมาณว่าเข้าเว็บไหนเว็บนั้้นเสร็จเกือบหมด

เสร็จอะไรล่ะครับ ฮาๆ

พูดซะน่ากลัวเลย

ตกลงเค้ามาอวยพรหรือมาแช่งอ่าเนี่ย :emo (02):

โอ้ววว ครับแล้วรึเนี่ย ยินดีดว้ยครับ

ขอให้ อยู่ต่อกันไปนานๆ อีกซัก 100 ปีเลย อิอิ :emo (00):

เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านต่อไปครับ :emo (14):

และผมจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดครับ !!! :emo (14): (มั้ง)

ยินดีด้วยครับ

สู้ๆ เป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุกคนนะครับ

ขอบคุณสำหรับสิ่้งแบ่งบันดีๆ ครับ

ขอหัยทุกคนทำงานกันเตมที่นะ ครับ

ฮิ้ววววววว.. :emo (19): :emo (44):

1 ปีแล้วหรอเนี่ยยยยย :emo (57):

ขอให้เจริญเป็นสิบสิบปีนะครับ เกินนั้นคงไม่ไหว = ="

*0* 1 ปีแล้วเหรอเนียเพิ่งมาอยู่ไม่ถึงสัปดาห์ = = ยินดีด้วยครับ

สู้ๆ เป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุกคนนะครับ

ขอบคุณสำหรับสิ่้งแบ่งบันดีๆ ครับ

ขอให้บร์อดอยุ่ไปนานๆ

ยินดีๆๆๆๆๆ กี้วๆๆๆๆ ผมเด็กใหม่ 5555+ สมัรคได้ไม่ถึงเดือน ขอรายงานตัวคับผม! ^^

หวาว ~ ., ครบแล้ว ๆ ดีใจด้วยค่ะ .,

ขอให้บอร์ดอยู่กับเราไปนาน ๆ นะคะ :D

ละก็ขอให้สมาชิกชาวบอร์ดอยู่กับบอร์ดไปนาน ๆ ค่ะ ^^

ถึงจะช้าไปหน่อยแต่ก็ .. สุขสันต์วันเกิดนะคะ :)

ยินดีด้วยครับ ครบ 1 ปีแล้ว ขอให้ทีมงานตั้งใจกันอย่างนี้ต่อไปครับ

ยินดีด้วยครับและขอให้อยู่อย่างนี้ไปเรื่อยๆ

วาดรูปฉลองวันเกิดครบ 1 ปี idoli-z

ขอให้ทีมงาน และ เพื่อนๆชาว idoli มีความสุขกันมากๆนะครับ

ผมจะติดตามผลงานต่อไป โดยเฉพาะหมวด Heaven of idoli-z :emo (41):

อยู่กันไปยาวๆ 10ปี 20ปี 30ปี ไปเลย :emo (75):

วาดเองเลยเหรอคับเนี่ย

ยินดีด้วยคับ ฉลองครบรอบ 1 ปี ย้อนหลังไป 1 เดือน ไม่ว่ากันนะคับ :emoidz_01:

Edited by StreaM

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...