Jump to content
admin

การเข้าสู่หมวด Download ของเว็บไซต์ idoli-z 3.0

Recommended Posts

รับทราบกฏแล้วเช่นกันฮะ

เด็กใหม่จ้า

พื่ง สมัคร ^ ^ รายงานตัวแหะๆ

จะปฏิบัติตามกฏ นะคั๊ฟ ^ ^"

รับทราบฮับ ข้าน้อยจะปฏิบัติตามกฏของเว็บที่ได้ตั้งไว้ฮับ :emo (54):

รับทราบจร้า ไม่ได้มาเยี่ยมบอร์ดนาน ไม่มีเวลาลเล่นเลยย

รับทราบคร้าบ จะพยายามไม่โพสแบบไรสาระนะคร้าบผม ^^

ครับผม รับทราบแล้ว

ถ้าไม่มาอ่านนี่คง งง ไปอีกนาน 555

รับทราบขอรับ

เพิ่งดูซับเรื่องKissxsissไป

ทำได้ฮามากเลยครับ

ชอบๆๆๆๆ

แต่น่าจะแปลพวกป้ายอะไรด้วยนะครับ

แต่ก็ขอขอบคุณสำหรับซับดีๆนะครับ

สวัสดีครับ เข้ามาอ่านกฎเรียบร้อยแล้วครับ ส่วนตัวไม่ค่อยได้โพสซักเท่าไหล่

เพราะเป็นคนชอบอ่านที่เพื่อนๆโพสกันมากกว่า อ่านได้ตั้งแต่หน้่าแรกของกระทู้

แล้วมันเพลินเลยอ่านไปจนถึงหน้าสุดท้ายเลย แต่บางกระทู้ที่ชอบมากๆแล้วอยาก

จะให้กําลังใจและขอบคุณเจ้าของกระทู้ ที่นำสิ่งดีๆมากฝาก ก็โพสกลับตลอดครับ

เพราะอยากให้เค้ารู้ว่า สิ่งที่เค้านํามาแบ่งปันนั้น เรารู้สึกขอบคุณจากใจจริงๆ

แต่กระทู้พูดคุยกันแบบสนุกสนาน ผมชอบที่จะอ่านมากกว่า แหะๆ

เอาล่ะ จะพยามเปลี่ยนตัวเองโพสให้มากขึ้น 15 โพสคงไม่ไกลเกินเอื้อม อิอิ

สู้ๆ สู้ตายจ้า อยากเข้าไปชมในส่วนของโหมดดาวน์โหลดจังเลย

ขอบคุณคับ 20 โพส หุๆ น้ำใจง๊ามงาม :emo (30):

รับทราบครับผม แต่อยากโหลดไวๆแหะ 555

จะรีบปั่นครับผม บ้านหลังใหม่ในการโหลด

เข้าใจแล้วครับ

เพราะเพิ่งสมัครใหม่เลย ยังไม่เข้าใจครับ -^^-

รัับทราบค่า จะค่อยๆเก็บโพสทีละนิด ไม่รีบร้อนอยู่แล้ว

ตามนั้นครับ รับทราบโดยทั่วกัน

วันล่ะ10โพส ครบ20ได้สิทธิพิเศษไปเลย

เหอๆ

อ่อ... แบบนี้นี่เอง

ของเวบซับอีกค่ายนึง ตั้ง 35 โพสแน่ะ

555555

เอาเยอะไปไหน

• Create New...