Jump to content
admin

การเข้าสู่หมวด Download ของเว็บไซต์ idoli-z 3.0

Recommended Posts

น่าจะปรับเปน 10ต่อวันนะ บางอย่างอยากแสดงความคิดเหนแต่ โพสครบ5ไปก้อต้องรออีก 24

แต่ก่อนไม่มีจำกัดโพสครับ ผลคือปั้มกันน่าเกลียด เพราะฉะนั้นเลยปรับโพสให้จำกัดเฉพาะบีกินเนอร์ได้แค่ วันละ 5 โพสครับ ส่วนนอกเหนือจากบีกินเนอร์กับแบน โพสไม่จำกัดครับ

มันเป็นอย่างเน้ีนี้เองก็ว่าทำไมถึึงโหลดไม่ได้เหอะๆๆ ดีน่ะที่หาหัวข้ออ่านเจอไม่งั้นงมโข่งกันอีกนาน

แล้วผมต้องไปโพสตรงไหนหราครับ แล้วโพสอะไรโพส file รึโพส ข้อความ เรื่ม งง ก่ะชีวิต

รับทราบค่้ะ แต่บางทีอาจโพสสั้นหน่อยเพราะคิดคำไม่ออก ขอโทษไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ

รับทราบและจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดค่ะ :')

รับทราบแล้วครับจะปฎิับติอย่างเคร่งครัด :emo (10):

• Create New...