Jump to content
admin

การเข้าสู่หมวด Download ของเว็บไซต์ idoli-z 3.0

Recommended Posts

โพสยังไงดีให้มีสาระ ผมอยากจะดาวโหลด

อะครับ โพสยังงี้เลยละกัน

ประกาศ ณ วันที่ 04/09/2010

เริ่มการใช้งาน ณ วันที่ 04/09/2010

สำหรับท่านที่จะต้องการเข้าสู่หมวด Download ของเว็บไซต์

เมื่อสมัครเข้ามาใช้งานที่เว็บบอร์ดแล้ว จะได้อยู่กลุ่มที่ขื่อว่า Beginners

ซึ่งกลุ่มนี้ยังไม่สามารถเข้าส่วนของ Download ได้

ให้ผู่ที่สมัครใหม่ ทุกท่าน ทำการโพสข้อความกระทู้ ให้ถึง 10 โพส (คงจะไม่เพิ่มอีกแล้วล่ะ)

พูดให้เข้าใจง่ายๆคือ โพส 10 โพส

การโพสนั้น กรุณาโพสอย่างมีสาระ อย่าใช้แบบขอไปที พบเห็นผมจะ แบนไอดี ทันทีนะครับ ไม่มีข้อยกเว้น

โพส แบบมีสาระนิดหน่อยก็สามารถเข้าสู่กลุ่ม Download ได้แล้ว

เพิ่มกฏกรุณาโพสอย่างมีสาระนะครับ พบเห็น Warn + 1 ไปเรื่อยๆ จนแบนถาวร

และลบโพสทั้งหมดเหลือ 0 นะครับ

เริ่มมีคนปั้มแบบงี่เง่าละ ต้องเอาจริงสักหน่อย

ขอให้ทุกคนรับทราบโดยทั่วกันนะครับ

ตอนนี้ได้จำกัดการโพสเหลือ 5 ครั้งต่อวันนะครับ สำหรับกลุ่ม Beginners รับทราบโดยทั่วกัน

ข้อแนะนำควรโพส

กระทู้ กฏของ idoli-z

มาแนะนำตัวกันหน่อย

งงเลยไม่เคยเจอแบบนี้ พยายามจะโหลดตั้งนาน 5555

ค่ะ เราเพิ่งสมัครวันนี้เอง ฝากตัวด้วยนะค่ะ รับทราบกฏพอสมควรแล้ว จาทำตาม ครับป๋ม

รับทราบครับให้รู้ว่าเข้ามาอ่านอย่างตั้งใจคร้าบ

เข้ามาอ่านเพื่อรับทราบกฏ และจะปฎิบัติตามครับ ขอบคุณครับ

เพิ่งมีไม่กี่โพสเอง

รับทราบแล้วจะโพสอย่างมีสาระ

น้องใหม่รับทราบ กฏบอร์ดบ้านนี้แล้วครับ

• Create New...