Jump to content
admin

กฏและข้อตกลงอย่างเป็นทางการ ของ idoli-z 3.0

Recommended Posts

สรุปต้องทำตัวดีๆ ^^ OK ครับ

ผมเด็กใหม่รับทราบครับ

แหม

กะแค่พิมพ์ภาษาอังกฤษ จะอะไรนักหนา = =

ประเด็นซับไทยนี่ข้ออ้างชัดๆ - - ถ้าเป็นภาษาอังกฤษมา หลายคนเค้าก็ไม่ดูซับหรอก

เห็นแล้วรำคาญ นี่เข้าใจว่าเป็นผู้อนุรักษ์วัฒนธรรมไทย แต่มันเหมือนจะใช้อารมณ์เป็นที่ตั้ง ?

ทางออกมีมากมาย ทำปุ่มกด thank สิ หมดปัญหา // แต่ถ้าทำแบบนั้นเว็บจะไม่มี traffic ก็แล้วแต่นะ

มันก็เป็นอีกแนวคิดนึงที่อยากจะให้มองเห็น

ไม่ได้จะต้องการ ดราม่า !

โอเคครับผม ^^ ตอนแรกเห็นเมลเข้าตกใจนึกว่าเราโดนเตือนซะแล้ว แหะๆ ผมจะปฏิบัติตามแน่นอนครับ

รับทราบครับผม จะปฏิบัติตาทุกอย่างครับ

ง่า~งี้ขอบคุณเป็นภาษาญี่ปุ่นได้มะเอ่ย ฮ่าๆๆ5ๆๆห้าๆๆ๕ๆๆHaๆๆ อิอิแซวเล่นน้า :emoother_02::emoother_01::emoother_03::emoidz_04::emoidz_03:

รับทราบเจ้าค่ะ

เราก็ไม่เคยทำหรอกนะ แต่บางคนอาจจะแค่อยากฝึกภาษาอังกฤษเฉยๆก็ได้น้า

แต่พวกที่ใช้อังกฤษทับศัพท์นี่ก็ไม่ไหวจริงๆ ไม่รู่เรื่องเลย

รับทราบแล้วครับ ...

จะทำตามอย่างเคร่งครัดครับ

:emoother_06:

เข้ามารับทราบกฏเน้ออ~~

พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยได้เช๊คเมล เพิ่งจะว่าง อิอิ

• Create New...