Jump to content
admin

กฏและข้อตกลงอย่างเป็นทางการ ของ idoli-z 3.0

Recommended Posts

Guest ziegeheart

รับทราบครับ

จะทำตามครับ

รับทราบทั้งหมดทุกข้อ เเล้วจะทำตามอย่างเคร่งครัดครับ !! :emo (56):

รับทราบจ้า

(เพิ่งสมัครใหม่ ฝากตัวด้วยนะคับ)

รับทราบแล้วครับ จะทำตามอย่างดีครับ^ ^

มีข้อสงสัย นิดหน่อย อาจจะกับกฏและข้อตกลง หรือไม่เกียวผมก็ไม่ทราบได้

คือ ผมได้ สมัคร User ประมาณวันที่23 อีก2วันต่อ ผมไม่สามารถ login ได้ผมก็เลยเกิด ความสงสัยว่า ผมทำอะไรผิดขั้นตอนหรือผิดกฎ ป่ะ

ตอนนี้ผมสมัครใหม่ เลยกลับไป ดูโพสเก่าๆๆที่โพสไว้ User ผมกลายเป็น Guest ไปและ

ผมอาจไม่ได้ ตอบรับทาง email หรือ ไม่ได้ เข้า เวป 2-3วัน หรือ โพส ไม่ได้ตามกฎ ?

กรุณาแนะนำ ด้วยถ้าทำผิดกฎ หรือ ขั้นตอนไดๆๆ จะได้แก้ไขและปรับปรุบ

Userเก่า lovelyman

มีข้อสงสัย นิดหน่อย อาจจะกับกฏและข้อตกลง หรือไม่เกียวผมก็ไม่ทราบได้

คือ ผมได้ สมัคร User ประมาณวันที่23 อีก2วันต่อ ผมไม่สามารถ login ได้ผมก็เลยเกิด ความสงสัยว่า ผมทำอะไรผิดขั้นตอนหรือผิดกฎ ป่ะ

ตอนนี้ผมสมัครใหม่ เลยกลับไป ดูโพสเก่าๆๆที่โพสไว้ User ผมกลายเป็น Guest ไปและ

ผมอาจไม่ได้ ตอบรับทาง email หรือ ไม่ได้ เข้า เวป 2-3วัน หรือ โพส ไม่ได้ตามกฎ ?

กรุณาแนะนำ ด้วยถ้าทำผิดกฎ หรือ ขั้นตอนไดๆๆ จะได้แก้ไขและปรับปรุบ

Userเก่า lovelyman

ประมาณ วันที่ 24-26 มันเกิดเรื่องขึ้นนิดหน่อย

เลยรีเมม ตั้งแต่วันที่ 23-24 ครับ

คนที่สมัครช่วงนั้นก็สมัครใหม่ครับ

รับทราบกฎ และ จะปฎิบัติให้ได้ดีที่สุดครับ :emo (10):

รับทราบคับผม [กฎเยอะจังดูจนดาลายหมด]

• Create New...