Jump to content
admin

กฏและข้อตกลงอย่างเป็นทางการ ของ idoli-z 3.0

Recommended Posts

รับทราบทุกประการ แล้วจะ ทำตามกฏอย่างเคร่งครัดครับผม emo%20%2840%29.gif

ข้อพึงปฎิบัติ ไม่เข้าใจก็กลับมาอ่านซ้ำ

รับทราบ และจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดคับ

มาใหม่ครับ ขอมาอ่านทำความเข้าใจ

และจะทำตามทุกข้อครับ ^^

วาคาริมัสจิตะ แฮๆ พร้อมจะปฏบัติตามจ๊า ดีน่ะไม่บังคบให้ใส่รูปประจำตัว เราทำไม่เป็นอ่าดิ ไม่เทพคอมเท่าไรเลย แต่จะพยายามใส่ให้ถูกต้องตามที่กำหนดนะ

กฏค่อนข้างรัดกุมดีครับ แต่ผมว่าจริงๆมันเป้นมารยาทมีพึ่งกระทำให้บอร์ดทุกบอร์ดจริงๆ ผมพ่านมาหลายบอร์ด ยอมรับเลยว่าบอร์ด FS มีมารยาทมากกว่าบอร์ดเกือบ

ทุกประเภทครับ จริงๆไม่อยากจะเปรียบเทียบนักแต่อดไม่ไหวจริงๆ อยากทุกบอร์ดมีมารยาทและใช้กฏแบบบอร์ด FB จริงๆ

ทุกวันนี้เกรียนครองไซเบอร์สเปซแล้ว ดูแล้วก็น่าเหนือยครับ

• Create New...