Jump to content
Sign in to follow this  
แมวสีหมอก

อย่าประมาท อย่าคึกคะนอง อย่าคิดว่าจะไม่มีวันเกิดขึ้นกั­บตัวเอง

Recommended Posts

ดูไม่จบเหมือนกัน

ใครดูจบได้นี้ต้องใจแข็งหน่อยล่ะ

ดูจนจบครับ บอกได้คำเดียวว่า สุดๆ บางช็อตนี่ทำเอาบ้าเลยก็มี บางอันก็เศร้า

กระผมเดินทางไปต่างจังหวัดบ่อย รถที่นั่งก็มี รถเมล์ รถบริษัท รถสองแถว

รถบัส รถตู้ ล้วนแต่เหยียบ 100 ทั้งนั้น คนนั่งก็สบายละถึงเร็วดี นั่งรถเร็วบ่อยๆ มันชินนะครับ

สำหรับผม 100 นี่น้ำจิ้มเอง เชยๆ อะ :emo (41):

สรุป ไม่ว่าเราจะทำอะไรควรที่จะ ตั้งสติ ไม่ประมาท จะให้ไม่ทำทุกอย่างมันก็ไม่ได้ ซะด้วย :emo (75):

สลดครับ ดูได้แค่นาทีกว่าๆ เองครับ มันเศร้าเกินไป จิตตกอย่างแรง :emo (75):

... เคยไปเก็บศพกะเพื่อนครั้งนึง อนาตตามคลิ๊บนี่ละ ผมมิได้เป็นปอ แต่เพื่อนมันเป็นนั่งรถไปเที่ยวกันพอดีเจอเหตุการรถชนมอไซเพื่อนก็เลยเข้าไปช่วย ไอ้เรายังกลัวๆเลยนับถือคนพวกนี้จริงๆ สงสารคนเจ็บกะญาติคนตาย -_-

สนุกอะสนุกได้

แต่ควรดูกาละเทศะก่อนจะเล่นอะไรด้วย

บางครั้งเราสนุกแต่คนอื่นไม่สนุกตาม

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...