Jump to content
Sign in to follow this  
admin

ประกาศ แจก CODE วิทยุ idoli-z 3.0 ใครสนใจอ่านต่อด้านในครับ

Recommended Posts

ตั้งเเต่สมัครเข้าเว็บมาผมก็เข้ามาฟังคับ ปกติก็โหลดมาฟังเองประจำ ก็ยังไม่เบือ(ไม่รู้ภาษาด้วยก็เลยไม่เบื่อ) สนุกคับที่ได้ฟังเพลง

พูดมากไปปะเนี้ย :emo (34):

เพลงเพราะดีนะครับ

ผมฟังผ่าน WMP เปิดจาก URL mms://radio2.thzhost.com:9090/

น่าสนใจมากครับ ไว้มาแปะในเว็บทำเอง :emoother_06: ถ้าได้ก็ขอบคุณอย่างสูงครับ

แต่เดี๋ยวนี้ คนฟังก็เยอะึ้นนี่ครับ เมื่อกี้ผมยงเห็นตั้ง 33 คน ตอนเข้าบอร์ดอ่ะครับ ก็เยอะดีนะครับ แต่ถึงจะเยอะก็เถอะครับ ยังไงก็ฟังอยู่ดี ฮ่าๆๆ

เพลงอนิเมะบางเพลงถึงเราจะไม่เข้าใจความหมาย แต่ก็ยังทำให้เราซึ้งได้

ชอบครับ :emo (40):

ชอบฟังเพลงของบอร์ดนี้นะ

แบบว่าอนิเมะบางเรื่องก็ไม่ได้ดู

แต่ก็รู้จักเพลงเพราะบอร์ดนี้แหละ ฮ่า าาา ดีจัง ^^

จริงๆผมก็เป็นคนชอบฟังเพลงนะครับ

ตอนนี้มีโปรเจคจะทำเว็บด้วยแหละ (เรียนด้านไอทีน่ะครับ)

เอาไว้ถ้าเว็บที่ผมทำเป็นที่น่าพอใจแล้วจะมาขอโค้ดไปแปะนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ฟังอยู่เรื่อยๆครับ ชอบเพลงอนิเมาะ ยิ่งของเรื่องพี่เทพชอบที่สุด

Sign in to follow this  

• Create New...