Jump to content
Sign in to follow this  
KimbleeSAMA

Nothing on You ฉบับไม่ดู จะเสียใจ !!

Recommended Posts

โอ๊ววววว ว ววว ของดีๆ ดี สุโก๊ยย ย ย ~*

เสพ ซะ

ขอให้ไม่ซํ้านะ ข้าพเจ้า ลองส่องดูแล้ว อีกอย่าง มันเพิ่งมาไม่นานด้วย !!

ทำไปได้ไง >.,< ชอบๆๆ

ปล. เห็นแบบนี้แล้ว คงมีคนอยากทำมั่งสิ 55+

คนขวานี่แนวๆดี ส่วนคนซ้าย ยก...ให้เลย โว้วๆๆ ๆ สุโก๊ยย ย ~*

(อันแน่ ! แอบทำหลังจากดูแล้วล่ะสิ !~ ไม่เปนรัยๆ ไม่มีใครเหนหรอกนะ 55+ ^^")

คำเดียว...เกรียนดีอ่ะ

ว่าแต่มันตั้งใจถอนฟันหน้ามาร้องเปล่าฟร่ะ

วฟันว่าง2คนเลยอ่ะ

เหอะๆๆ ตอนแรกก็ขำดีอ่า ตอนที่ไอตัวซ้ายเริ่มร้อง

ฮ่า ~ ., เห็นด้วยกะคอมเม้นที่ 1 จังเลย XDD

น่ารักดีนะคะงิ ~

ดูแก้เครียด ~ ฮ่าฮ่า .,,

ขอบคุณสำหรับกระทู้น่ารัก ๆ ค่ะ :))

:emo (44): ก็สุดยอดอะนะ แต่ก็อยากรู้พวกพี่แกตั้งใจถอนฟันหน้ามาร้องให้(ถึงจะลิปซิ้งก็เถอะ)พวกกระผมได้ดูกันรึเปล่า เหอๆ

แต่ไงๆก็สุดยอดคับ เอา 10 แต้มเราไปเลย(แถมฟันปลอมให้คนละ 21 ซี่เอ้า)

ไม่มีคำบรรยาย คิดเหมือนกัน ตั้งใจถอนมาชัวร์

เพื่อความดัง

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...