Jump to content
Sign in to follow this  
pisaa

ข่าวด่วน เตือนภัย ห้องน้ำในมอเตอร์เวย์ (ต้องอ่าน)

Recommended Posts

อยากจะเตือนเพื่อนๆ เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง !!!

จุดพักรถมอเตอร์เวย์ต้องระวัง แม้กระทั่ง....... ผู้ชาย

เคยเจอแบบนี้ไหมครับ จุดพักรถมอเตอร์เวย์ ตอนตีสอง

คุณxx(ขอสงวนนาม)ขณะกำลังขับรถกลับบ้านคนเดียว ปวดขี้สุดๆ เลยแวะเข้าห้องน้ำ ปิดประตูปัง !!!!

สักพัก มีคนเดินมาเข้าห้องน้ำ ห้องข้างๆ เป๋ แล้วมีเสียงลอดออกมา

ชายนิรนาม : ' สวัสดี เป็นไงบ้าง สบายดีไหม '

xx : นึกในใจ อืม อะไรของมันว่ะ แต่ทำใจดีสู้เสือ เอาไงเอากันว่ะ เลยตอบกลับไป ' เอ่อ สวัสดีครับ สบายดีครับ '

ชายนิรนามถามต่อ : ' แล้วทำอะไรอยู่ล่ะ '

xx : นึกในใจ จะให้กูทำ อะไร ฟะ นั่งอยู่ในส้วม ' เอ่อ คือ ขี้อยู่อะครับ '

ชายนิรนามถามอีก : ' นอนดึกนะเนี่ย ป่านนี้ ยังไม่หลับไม่นอน จะไปไหนเนี่ย '

xx : อืม แปลกดีวุ้ย มีคนชวนคุย คงกำลังหาเพื่อนคุย ' เออ กลับบ้านที่จันทน์ ครับ ต้องไปงานแต่งตอนเช้า '

สำหรับประโยคสุดท้าย ของชายนิรนาม ที่ทำให้เขาขนลุก

.......................................................................

............................................................

..................................................

.........................................

..................................

.........................

.................

.........

....

..

.

ชายนิรนาม : ' เฮ้ยๆ ! กูวางหูแค่นี้ก่อนนะ ห้องข้างๆ เป็นอะไรไม่รู้ พูดตอบกูมาตลอดเลยฟ่ะ....

:emo (47):

เคดิต

nuuop

หน้าแตกแบบสุดๆ :emo (47):

ฮาดีครับ ขอบคุณที่หามาให้ได้อ่านกันครับ

เหอๆหน้าแตกยับเยินเลยเอาเถอะคนมันพลาดกันได้(เราบ่อยเลย555+)

เล่นซะฮาเลย แต่ไปคนเดียวมันก็น่ากลัวจริงๆแหละ

ฮ่าฮ่า XDD ~ ., ถ้าเจอแบบนี้เข้าไปคงช็อคเลยสิเนอะ ~

แหม ~ คุณคนตอบก็ตอบไม่เว้นเลยแฮะ > <

ขอบคุณสำหรับกระทู้น่ารัก ๆ นะคะ ~

ไม่รู้จะให้ใครมาซ่อมหน้าให้นะเนี่ย เจองี้เข้าไป = =

ฮาสุด อะ

หน้าเเตกเเบบนั้นคงไม่ออกห้องน้ำมา จนกว่าชายคนนั้นจะไปสินะ 555+

:emo (43):

ฮะ นึกว่าโดนชวนไป XX ตามชื่อซะอีก :emo (43):

อะไรมันจะลงตัวจริงๆ

ฮาดีครับ คนที่เจอนี้คงเเบบว่านะ

ไม่อยากเข้าอีกแล้วผมว่า

จบเลย ว่าแล้วมันแปลกๆ :emo (21):

ถ้าคนที่คุยโทรศัพท์เป็นนักเลงนะวึ้ย โดน...

:emo (37): ไอ้ห้องข้างๆก็นึกว่าผีหลอก ต่างคน ต่างงงกันทั้งคู่

:emo (55): จาเอาปลาโลมา!! :emo (55): จาเอาปลาโลมา!!:emo (55):

Edited by Loli_Loli

น่ากลัวจริงๆครับ กลัวตอนจบเพราะเราต้องหน้าแตกแน่นอน ฮะฮะ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...