Jump to content
Sign in to follow this  
Toushiro

เรื่องจริง 50 ข้อโรงเรียนชายล้วน

Recommended Posts

ถูกเยอะจิงๆนะเนีย แต่เฟตมะเคยอยุ๋ รร ชายล้วนเหรกนะ

เเบบนี่นชีวิตคงสิ้นหวัง ไม่มีสาวๆเลย :emoother_06:

คิดหนักเลยนะเนีย

Edited by Fate Averruncus

ญ.คือแรไอเทม อันนี้ตอนเรียนรด.ก็เป็นนะ ญ.จะสวยขึ้นหลาย%เลยละ

Edited by Lenwe

โรงเรียนชายล้วนนี่ตรงจริงๆ 20% เพศที่สาม

เพื่อนชอบเล่าให้ฟังเหมือนกัน

ทำไม่โรงเรียนผมไม่ชายล้วนแต่ที่หอพักมันก็เป็นคล้ายๆอย่างนี้อะ :emo (41):

ช่ายๆ เหนด้วยกับกระทู้บน 50 ข้อของโรงเรียน ญ ล้วน

5555+ช่ายเลยเราก็ชายล้วน ToT โอ้ชีวิตวัยรุ่นฉ้านนนนน

อะ เบะ จะไป ลวนลาม คุณเวลา ปลดทุกข์ (หนัก) ระวังเห๊อ เพราะ ผม เข้าไป เรียน โรงเรียน หญิง ชายเข้าได้ตอน ม.4

ม.1 เข้าไม่ได้ รับ แต่ ม.4 ว่าง่ายๆๆ หญิงล้วน !! แต่ก็มีชาย แท้ๆๆ ประ ปนเข้า ไป เป็น ประทานนัก เรียน !!

:emo (04): เห๊อ ช่าง มีความสุข เมื่อได้ เห็น นารี เดิน ไป มา !! แต่ ตอนนี้ ก็ เรียน จบ จากที่นั่น แล้ว อยาก เข้า ไป ต่อ จัง !! คิด ถึง !! :emoother_06: :emoother_06:

5555+ ผมก็ร.ร. ชายล้วนโดยเฉพาะเรื่องยกพวกตีกันนี้ประจำ

แต่ร.ร.ผมใครมีแฟน=เทพ(สะงั้น)

เกย์ ตุ๊ดไม่ค่อยเยอะนะ อาจเปงเพราะใครเปงเกย์ ตุ๊ดจะโดนกระทืบปาวนี้ก็ไม่รู้

ข้อ 40 เป็นปัญหาโลกแตก จริงๆ ตัดผมเมื่อไหร่ เพื่อนที่อยู่ชายล้วนมาบ่นให้ฟังทุกที

แต่ส่วนตัวผมไม่ได้อยู่ชายล้วนนะ แต่ตอนเรียน ร.ด ตัดผมก็ไม่แย่ขนาดนั้นนะครับ เย็นดี [ธรรมดาผมยาวถึงคอ = ='']

ผมว่าท่าจะจริงแน่ก็ชายล้วนนี่นะ แต่ถึงไม่ ล้วนผมว่าก็คงจริงแหละ - -

ของเราอะ คนที่นั่งหน้า คือพวกที่มาช้าอะ (ไม่ได้กำหนดที่นั่งตายตัว)ซวยไปเต็มๆวันนั้น :emo (00):

ทั้งชีวิตไม่เคยเรียนโรงเรียนชายล้วนฟ่ะ

แต่จากที่ได้ยินจากคนอื่นๆบอกมันก็น่าจะจริงนะ

มันคือความจริงที่ยังติดตาจนวันนี้ :emo (20):

(ขึ้นม.ปลายแล้ว หลุดจากวงโคจรนี้แล้ว 555)

555 จริงแฮะ เกือบหมดทุกข้อ (บางข้อ เกือบจริง)

เออ พี่ครับอยู่โรงเรียนเดียวกับผมด้วยหรอมีทกอย่าง เเต่เจอะยางนี้โหดไปเเหะ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...