Jump to content
Sign in to follow this  
whanzyen

Happy new Year 2012

Recommended Posts

เอ่อ ปีใหม่นี้ ขอให้ทุกๆท่านมีฟามสุข ตลอดปีนะ งับ

ผม ในนาม ของเด็กชายปลาทอง ขอทำนายไว้ ว่า

อีก 20 ปี มิคุ จังจะได้เป็น ปทานาธิบดี ของประเทศไทยคนแรกงับ

อีก 50 ปี ชาวไซย่านามว่าเบชิต้า จะมาบุกโลก แล้ว จะมีวีระบุรุสนามว่า โงคุน บลาๆๆ

.

รูปนี้ ก็วาดมาให้ ทีมงาน Idoli-z ที่ น่ารักทุกคนนะคับ

.

รูปนี้ วาดให้ วงดนตรีผมเองคับ ^^[เกี่ยวไรเนี่ย ?? !]

.

รูปนี้วาดให้ ฟ.แฟน ผมเองครับ [ออกทะเลแล้ววว]

Edited by whanzyen

ไม่มีมุขมาต่ออีกชัก10ปี15ปีแล้วหรอ เหอะๆ ชอบภาพอิโนริวาดสวยดี ปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขนะครับ :idz_emo06:

รูปแรก ปีกขวาเก็บรายละเอียดดี แต่น่าจะเก็บรายละเอียดปีกหลังด้วย กระโปรงตอนนั่งดูยังไงๆ เสื้อน่าจะคอดให้พอเป็นเอว

รูปสอง ไม่มีข้อคิดเห็น

รูปสาม เก็บรายละเอียดส่วนหน้าและนิ้วได้ดีมาก แต่ส่วนขาขวาดูแปลกๆ(ต้นขาขวา)

ดูจากรูปอื่นๆ ก็รู้สึกเก็บรายละเอียดขาไม่ค่อยได้นะ พยายามเข้านะครับ ส่วนตัวผมก็รู้สึกไม่ดี ที่บอกยังงี้ไม่รู้ว่าคุณจะชอบไหมถ้าไม่เดี๋ยวลบก็ได้ครับ

ปล.ส่วนตัววาดการืตูนไม่เก่งวาดไม่เป็นเลย แต่พอดูแล้วอยากแสดงความคิดเห็น

รูปแรก ปีกขวาเก็บรายละเอียดดี แต่น่าจะเก็บรายละเอียดปีกหลังด้วย กระโปรงตอนนั่งดูยังไงๆ เสื้อน่าจะคอดให้พอเป็นเอว

รูปสอง ไม่มีข้อคิดเห็น

รูปสาม เก็บรายละเอียดส่วนหน้าและนิ้วได้ดีมาก แต่ส่วนขาขวาดูแปลกๆ(ต้นขาขวา)

ดูจากรูปอื่นๆ ก็รู้สึกเก็บรายละเอียดขาไม่ค่อยได้นะ พยายามเข้านะครับ ส่วนตัวผมก็รู้สึกไม่ดี ที่บอกยังงี้ไม่รู้ว่าคุณจะชอบไหมถ้าไม่เดี๋ยวลบก็ได้ครับ

ปล.ส่วนตัววาดการืตูนไม่เก่งวาดไม่เป็นเลย แต่พอดูแล้วอยากแสดงความคิดเห็น

ปีก หลัง อีกด้าน รายละเอียด มันไม่จำเป็นต้องเก็บ ครับ

เพราะ ว่า มันเป็น เงาหลัง มุม มืด

ส่วน ขา ผมยอม รับ เลยว่าวาดไม่เป็น T T ผมเป็น พวกมือใหม่ [new bie]

ตั้งแต่ เกิดมา เคยนั่งจับ ดิน สอ วาดรูผมา 3 เดือน ละ มั่ง[ตั้งแต่เกิดจริงๆ นะ]

ขอบคุณที่ ช่วยชี้ แนะ คับ