Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

มาเปลี่ยนภาพพื้นหลังให้ อากู๋ ( Google ) กันเถอะ

Recommended Posts

ขอบคุณมากค่า ทำทั้ง Firefox ทั้ง Chrome เลย กร๊ากกก :emo (02):

ขอบคุณมากครับสำหรับเทคนิคดีๆ เอาไว้จะลองทำดูครับ :emo (02):

ทำแบบนี้ได้ด้วย ขอบคุณมากเลยครับสำหรับความรู้ จะลองทำดูครับ

ลองเปลี่ยนดูเสร็จแล้วเข้าอากู๋ช้าไปเลย ตอนนี้เลิกใช้แล้วอะ

ทำเสร็จแล้วเอามาโชว์บ้าง :emo (20):

เพิ่งรู้เหมือนกัน เดี๋ยวต้องลองไปทำมั่ง ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

:emo (42): ภาพของแต่ละคนนี่มันสุดยอดจริงๆครับ

ผมเอาน้องมิกุขึ้นไปที่กูลเกิลเรียบร้อย :emo (20):

น่ารักมากมายแต่ชอบAri ของsamurai13จังเลยครับ

สวยมากมายเลย

ของผมทำเองนะครับ

หารูปสวยๆมาตัดแปะเอา

ตอนนี้ว่าจะเปลี่ยนเป็นเรื่องอื่นจากค่าย key มั่ง

กะลังรวบรวมรูปภาพสวยๆอยู่

ถามอาไรหน่อยคับทำไมขอผมมันต้องใช้ ภาษา อังกฤษตลอดละ อัพรูปขึ้นแล้วเปลี่ยนมาเป็นภาษาไทยแล้วรูปมันหายอะครับ (googleภาษาไทยของผมไม่มีให้เกดปลี่ยนรูป ผมเลยกดเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษก่อน)

*0*เพิ่งรู้ว่ามีแบบนี้ด้วยขอบคุณที่บอกครับ ว่างๆเดียวลองทำดู

ถามอาไรหน่อยคับทำไมขอผมมันต้องใช้ ภาษา อังกฤษตลอดละ อัพรูปขึ้นแล้วเปลี่ยนมาเป็นภาษาไทยแล้วรูปมันหายอะครับ (googleภาษาไทยของผมไม่มีให้เกดปลี่ยนรูป ผมเลยกดเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษก่อน)

ใช้ browser ของอะไรครับ

ของ Chrome กับ Firefox ก็จะเปลี่ยนได้ได้ปกตินะครับ เปลี่ยนตามที่ผมบอกไว้ในเรปแรกของผมอะครับ

แต่ตัว IE ถ้าเป็นตัว IE7 ก็ยังใช้ได้ปกติเหมือนสองอันบนแต่ IE8 นั้นต้องใช้เป็น google.com แทนครับ คือต้องให้เป็นหน้าเว็บเป็น english ไปเลยครับ อันนี้ผมก็ไม่รู้ว่่าเป็นเพราะอะไร

ผมว่าจะกลับไปลง IE7 อีกครั้งแล้ว

Edited by samurai13

:emo (58): ควมรู้ใหม่เลยะนะเนี้ย ใช้มันเป็นปีๆไม่เคยสังเกตุว่ามันมีออฟชฃั่นนี้เลยนะ

เปลี่ยนใว้นานละครับ แต่ต้องล๊อคอินเข้าระบบทุกครั้งเลย ไม่ค่อน่ค่อยได้ล๊อกอินเข้าไปเท่าไหร่ - -*

ขอบคุณจ้า จะได้มีเพจสวยๆในการใช้งานเพิ่ม

โอ้~! ไม่เคยได้สังเกตุเลยแฮะ

ขอบคุณมากนะครับ ทีนี้จะได้ไม่เป็นหน้ากระดาษขาวๆซะที (แต่มีขาวๆอย่างอื่นแทน :emo (40): )

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...