Jump to content
Sign in to follow this  
Fate Averruncus

10 สาว Hot ประจำบอร์ดไอดอลครั้งที่ 4

10 สาว Hot ประจำบอร์ดไอดอลครั้งที่ 4  

100 members have voted

1. 1. 10 สาว Hot ประจำบอร์ดไอดอลครั้งที่ 4

Recommended Posts

ไอย๊ะ โฮ๊ะๆ สวัสดีครับทุกท่านผม นายเฟตสุดหล่อนะฮาฟ นี้ก็เป็นครั้งที่ 4 แล้วนะครับกับ กิจกรรม 10 สาวHot ประจำบอร์ดไอดอลของหมู่เฮานะครับ

ก่อนที่เราจะไปเริ่มการแข่งขันมาย้อนดูกันหน่อยครับว่าทีใครผ่านเข้ารอบไปเเล้วบ้างนะครับ...!!??

คนที่ 1 ได้เเก่ : Charlotte Dunoa 49 คะแนน :idz_emo10:

คนที่ 2 ได้แก่ : Kotegawa yui 30 คะแนน :emo (59):

คนที่ 3 ได้แก่ : Kanzaki H.Aria 30 คะแนน :emo (19):

เอาละครับเรามาเริ่มกันเลยดีกว่ากับ 10 สาว Hot ประจำบอร์ดไอดอลครั้งที่ 4 นะฮาฟ

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 1 : Alice

ถ้าพูดถึงนักสืบในตอนนี้คงไม่มีใครไม่รู้จัก NEET เป็นแน่แท้และผสมด้วยความหน้ารักของเธอคนนี้เข้าไปด้วยแล้วละก็ลงตัวอย่างไม่หน้าเชื่อเลยละครับ ><'

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 2 : Dalian

สาวน้อยลึกลับที่อาศัยอยู่ในคฤหาสน์เก่าและค่อยปราบพวกปีศาจ ฟังแล้วอาจเหมือนนิยายแต่เธอคนนี้อแสดงได้อย่างยอดเยี่ยมและหน้าประทับใจมากครับ ^^

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 3 : Hoshii Miki

ถ้าหากกำลังมองหาไอดอลหน้ารักๆสักคนในเวลานี้คงไม่พ้นเธอคนนี้ Hoshii Miki เธอหน้ารักอมเปรี้ยว เป็นบุคลิที่บงบอกถึงตัวตนได้อย่างแท้จริง

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 4 : Kaga Rin

โลลิตัวน้อยหน้ารักแถมเรียกน้ำตาเก่งคนนี้กำลังเป็นที่จับตามองในวงการด้วยความรักใสซื่อ ทำให้ใครๆต่างก็หลงใหลเธอคนนี้ ><

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 5 : Konoe Subaru

ถ้าให้ผมพูดถึงพ่อบ้านในชั่วโมงนี้ เวลานี้คงไม่มีใครไม่รู้จัก Mayo Chiki! กันแน่นอนไม่ใช้เเค่ ฮายาเตะที่โด่งดังแต่เธอคนนี้อาจจะเป็นดาวดวงใหม่ในวงการพ่อบ้านเลยก็ว่าได้

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 6 : Nanami Haruka

ถ้าพูดถึงเรื่องพรสวรรค์ดนตรีต้องเธอคนนี้เพียบพร้อมในด้านนี้รวมถึงความอ่อนโยนที่หาได้ยากและความหน้ารักเเบบตรงไปตรงมาทำให้เธอเป็นที่นิยมอย่างยิ่งเลยละ

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 7 : Safu

เธอเป็นสาวที่หน้าตาหน้ารักในวงการในปัจจุบันเลยก็ว่าด้วยความที่ไม่อ้อมค้อมทำให้เธอเป็นที่ชื่นชอบในหมู่หนุ่มหล่ออย่างมากมายละจะบอกหัย !!

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 8 : Shiba Hibino

ดาราสาวมหาลัยที่พึ่งจะก้าวเข้าสู่วงการไม่ได้ก็เป็นที่นิยมซะแล้วด้วยความฉลาดและรูปร่างที่ Sexy ของเธอนั้นเกินห้ามใจจริงๆนะเฮียเฟตขอบอก

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 9 : Takakura Himari

สาวน้อยเพนกวินผู้หน้ารักและการแสดงของเธอนั้นช่วงหน้าประทับใจและชวนหัยติดตามแบบไม่อยากให้จบตอนเลยที่เด่ว

ผู้เข้าแข่งขันหมายเลข 10 : Funami Yui

สาวมัธยมปลายที่มีความเป็นผู้ใหญ่สูงด้วยอารมเเบบสบายๆและที่ขาดไม่ได้เลยเธอนั้นสวยมาก !!

Edited by Fate Averruncus

ว้าก กก ครั้งนี้เลือยากเว้ย ย ย ย

โหวต3คนได้มั้ย ย ย

:emoother_07: :emoother_07:

เลือกไปแล้ว ง้าาาาๆๆๆๆ :idz_emo10:

3ครั้งที่ผ่านมาก็เลือกยาก มาครั้งนี้ก็เลือกยากอีก ครั้งมีหวังตาลายเลือกไม่ถูกแน่ๆ :emoother_07:

ขอเลือกมากกว่าหนึ่งไม่ได้เลยหรอ :idz_emo08:

สาวน้อย จาก Mayo Chiki!

ซึบารุ เนี้ยวว เท่าั้่นั้น ครับ :emo (28):

เฟตคุงเปลี่ยนรูปดาเลี้ยนที่ในเมะน่ารักกว่านี้นะแง้ๆ

ดาเรี่ยนของเค้า ซึนโลลิและที่สำคัญน่ารักขิงๆ :idz_emo02:

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...