Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

รับสมัครแฟนซับ ค่าย idoli-z รายละเอียดด้านใน

Recommended Posts

รับสมัครแฟนซับ ค่าย idoli-z

คุณสมบัติดังนี้

1.มีใจรักอยาทำด้านนี้จริงๆ

2.มีเวลาว่างพอ

3.ใช้โปรแกรมไม่เป็น (ไม่ใช่ปัญหา เราสอนได้)

4.เอาใจใส่กับงาน

5.มีความรับผิดชอบต่องานที่ได้รับ

ตำแหน่งที่เปิดรับสมัคร ดังนี้

1. Translate (แปลภาษา)

จาก Eng > Thai หรือ Jap > Thai (ถ้า Jap > Thai จะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ)

รับไม่จำกัดจำนวน

2. Quality Control หรือ Quality Check สั้นก็ QC

QC ไทย หรือ ญี่ปุ่นก็ได้ ขยายความ QC ไทย คือ ตรวจภาษาไทย แและจัดรูปประโยค / QC ญี่ปุ่น คือ ตรวจเทียบภาษาญี่ปุ่นและภาษาไทย

รับไม่จำกัดจำนวน (ถ้า QC ญี่ปุ่น จะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ)

3. Karaoke Translate แปลเพลงต่างๆในเรื่อง

รับเฉพาะ Jap นะครับ ขอคนที่มั่นใจ ญี่ปุ่นว่าสามารถทำได้ ใช้อังกฤษช่วไยด้นิดหน่อย แต่ผมของคนมั่นใจจริงๆ ครับ

สำหรับคนที่เก่งแต่ไม่มีเวลาพอ

รับไม่จำกัดจำนวนเช่นกัน

4. Adviser Japanese Language ที่ปรึกษาทางด้านภาษาญี่ปุ่น

ขอผู้ที่มีความสามารถอ่านคันจิออก ฟังภาษาญี่ปุ่นได้ สำหรับช่วยงาน QC ตรงที่ QC ไม่มั่นใจ หรือ อ่านประโยคข้อความในอนิเมะที่เป็นญี่ปุ่น

สำหรับผู้ที่เก่งทางด้านนี้ แต่มีเวลาไม่มากนัก (หมายถึงงานเยอะ) แต่อยากจะช่วยครับ

รับไม่จำกัดจำนวนเช่นกัน

วิธีการสมัคร ง่ายๆเลยให้ PM หาผมครับ

บอกรายละเอียด หรือตำแหน่งที่ต้องการจะสมัคร แล้วผมจะติดต่อกลับไป

ถ้าถามว่า PM ยังไงล่ะ

กดรูป email_open.pngใต้ชื่อผมครับ

เหมือนในตัวอย่าง

กรอกรายละเอียดแล้ว PM มาเลยครับ

แล้วผมจะติดต่อกลับไป

สงนสิทธิ์ให้เฉพาะสมาชิกสามารถ PM ได้นะครับ ใครที่ต้องการจะสมัครก็ขอให้สมัครสมาชิกบอร์ดนี้ก่อนนะครับ

อ้อ งานนี้ใจรักล้วนๆครับผม =w=b

กระทู้นี้ขอล๊อค เดี๋ยวเจอพวกปั้มเนียนครับ =w=a

Edited by StreaM

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...