Jump to content
Sign in to follow this  
Toushiro

10 อาการที่บ่งบอกว่าคุณกำลังกลายเป็นโอตาคุ

Recommended Posts

เริ่มมีบ้างแล้วในบางข้อ

ป.ล.ใส่เครดิตบ้างก็ดีนะครับ จากakibatanใช่ไหมเนี่ย เห็นหลายอันแล้ว ก๊อปมาเลยไม่ใส่เครดิต

Edited by IcePrince

ผมรู้ตัวเองต้องนานแล้วครับ

ไม่ต้องใช้แบบทดสอบก็ได้

ความเป็นโอตาคุมันอยู่ในจิตรวินยายโฮๆๆๆ :emo (71):

5 ข้ออ่ะ อีกไม่นานคงจะนะ แต่ในเมืองไทยไม่ค่อยถุงลายการ์ตูนนินะ :emo (71):

ไม่รู้สิเป็นบางข้อ

อย่างเช่นเพลงเรื่องไหนชอบมากก

ก็ไปปรินเนื้อมาท่องจำเลยอะครับ

ก็นะ แต่ถุงผมไม่เคยใช้นะกระเป๋าอย่างเดียวแบกมันทั้งวัน ไอเทมนี่ก็พอมีบ้าง

เรื่องการ์ตูนก็ไม่ค่อยได้คุยเท่าไหร่ กลุ่มเพื่อนผมมันก็เกมกับเหล้าติดตลกบางครั้ง

มีแค่คนเดียวที่มันจะคุยเรื่องการ์ตูนกันได้แต่มันก็ไม่ใข่อะนะมันชอบดู+อ่านการ์ตูน

แต่ไม่สะสมอะไรเลย มันยืมผมไปดูไปอ่านอย่างเดียวดูแต่พากย์ไทยซัพนี่ไม่สนเลย

และมันยังสนใจผู้หญิงจริงๆอยู่

ผมจะได้คุยเรื่องการ์ตูนจริงๆก็แค่ตามเวปบอร์ดการ์ตูนเท่าั้นั้นละครับ

กำ ขอโทษทีครับ กดทีแรกแล้วมันนิ่งผมเลยกดอีกที

Edited by Yuji

โดนแค่ข้อ 5 แหะ เรายังไม่ถึงขั้น turn pro

เรายังต้องฝึกฝนเพิ่มอีกเยอะเลย เฮ้อ

ว้า เราใกล้จะเกินครึ่งและ

แต่เข้ามาเว็บนี้ได้ อย่างน้อยก็ โอตาคุ ไปครึ่งตัวแล้วแหละ

เหมือนจะเริ่มๆแล้วแหะ นี่ได้มา 5 ข้อละ อีกไม่นานก็คง.... ฮ่าๆ แปลงร่างงงงเป็นโอตาคุแมน

โดนแค่ข้อ 3 แฮะ โดยส่วนตัวชอบเล่นเกมอยู่แล้ว :emo (42):

แสดงว่ายังไม่ผ่านเกณฑ์ซินะ

โดน ไม่ กี่ข้อ เอง เเสดงว่า กำลัง กลาย ร่าง เเลว้ ฮ่าฮ่า

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...