Jump to content
Sign in to follow this  
LelouchLL

ใครคิดสั้นอยากซื้อบ้างครับ??

Recommended Posts

:emo (34): อ๋อ VGA แบบนี้เอามาเล่นเกมไม่ดีแน่ครับ มันไม่เหมาะกับงานเอาซะเลย VGA ที่ขึ้นต้นด้วย Quadro เป็น แบบที่ใช้ใน งานออกแบบ กันนะครับ ใช้ในการด้านงานฟิออกแบบกันครับ รวมแล้วเครื่องหนึ่งราคาก็หลักล้านนะครับ เมื่อก่อนเคยมีข่าวหลอกเอามาขาย ให้ซื้อกัน ราคาแพงมาก แต่มันก็นานมาละ จะซื้อเอาเงินปซื้อ Nvidia Tesla มาใช้ดีกว่า แรงสุดตีนเลย :emo (73):

อยากรู้ว่า Nvidia Tesla คืออะไรละสิ :emo (70):

ลองอ่านดู จิ้มพอดีพอดีนะเดี๋ยวเลย

http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=568536

:emo (55): จากเอาปลาโลมา!! :emo (55): จากเอาปลาโลมา!!:emo (55):

Edited by Loli_Loli

เห้ยเพงไปไหนฟร้าาาา :emo (34):

อันนี้ราคาจริงๆของมันหรือเปล่าครับ หรือว่าราคาตั้งมาหลอกอ่ะ

ราคาขนาดนี้ผมเอาไปซื้อรถดีกว่าไหม แพงเวอร์สุดๆๆๆๆๆ

โอ้ว ราคาแสนถูก(ประชด)

แค่ GF5500Fx AGP (ตรู)ยังไม่มีปัญญาซื้อเลย โอ้ว โนนน :emo (42):

ถึงทุกวันนี้ก็ใช้ NB อยู่

ถึงมีเงินก็ไม่ซื้อหรอกครับ ไม่รู้จะเอามาทำอะไร แรงเกิน :emo (52):

468,000 เอาเงินไปซื้อของที่มันดีกว่านี้ได้เยอะเลยนะ คงจะมีคนซื้อหรอกนะราคาแบบนี้

เอาเงินไปทำอย่างอื่นดีกว่าจริงๆนะ ไม่ได้ล้อเล่น :emo (73):

เอาเงินไปถอยเครื่องใหม่ที่สเป็ค ดีๆดีกว่าซื้ออันเดียวนะเนี่ย - - แต่4GBนี้สุดยอด :emo (47):

ซื้อคอมสเป็คดีๆได้อีกหลายเครื่องเลยครับ ราคานี้ :emo (10):

....ไม่ละแบบนี้

:emo (47):

ไม่รู้จะเอาเงินที่ไหนไปซื้อ

:emo (76):

แล้วก็ไม่รู้จะซื้อมาทำอะไร

:emo (13):

และคาดว่าจะใช้มันไม่คุ้มกับเงินที่เสียไป

:emo (44):

โอ้...ไม่นะราคามัน พิมพ์ผิดหรือเปล่าเนี่ยไม่ใช่ต้องตัด 0 อีก2ตัวหรือ

เอาไว้ใช้ในงาน ตัดต่อ สร้าง หนัง หรือทำ Effect ได้เลยนะนั้น

ทำ 3D ยิ่งสุดยอด :emo (00):

ถ้าผมรวยผมซื้อนะ เพราะเด๋วผมทำด้านนี้

แต่ตอนนี้ ซื้อก็บ้าแล้ว สัก 4 - 5 ปี ค่อยดูราคา :emo (47):

ทำงานออกแบบ คุ้ม

เล่นเกมส์ ซื้อตัวละสองหมื่น 3 ตัวมา SLi หรือ Cross fire เอาดีกว่าอีก

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...