Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

สวัสดีครับ ผมชื่อ เจ อายุ 21

ชอบดูอนิเมทุกแนวยกเว้นศึกยุทธหถีที่ทำใจดูไม่ไหว :emo (04):

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

สวัสดี จ๊ ชื่อ แซ็ก

อายุ 17

ดูได้ทุกแนวครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทึกๆคนนะครับ >,< :emoother_08:

ชื่อ ก่ำ ครับ

อายุ ความลับ ^^

สาย : Nagtoism, Haruhism รวมถึง เกมทั้งหลายทั้งแหล่ นอกนั้นเฉยๆ เพราะ เน้นเสพเนื้อหาครับ ^^

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : Google ช่วยท่านได้ ^^

ปล. ผมสังกัดอยู่ Anime All Season (แค่เมมเบอร์เท่านั้นแหละครับ)

สนใจไปดูได้เน้อ http://anime-all-season.niceboards.org/ ^^

Edited by Red-emperor

หวัดดีครับ

ชื่อ เฟม

อายุ 16

ชอบดูเมะชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ

หวัดดีคับ

ชื่อ แอล คับ

อายุ 17

ชอบเมะ สาย Yuri ละก้อ พวก maid ทั้งหลาย 55

ชื่อ : เติ้ลครับ

สาย : ทุกสายเลยดูหมด

น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตั้วด้วยนะครับ

ชื่อ นัทซัง ครับจะเรียกนัทหรือซังเฉยๆก็ได้ครับ ^ ^

อายุ 17 ครับ

รู้จักที่นี้ เพราะตอนนั้น search หาanime เรื่องไหนไม่รู้แล้วก็ทำให้ได้มาเจอบอร์ดนี้ครับ ขอบคุณมากครับ

ชื่อในบอร์ด : Niva

ชื่อเล่น : มิว

งานอดิเรกยามว่าง : ท่องเว็ป ทำซับอนิเมะ แปลมังงะ ฟังเพลง ดูหนัง-อนิเมะ แล้วก็ท่องเว็ปต่อ อิอิ

ที่สิงสถิตส่วนใหญ่ : หลายๆเว็บ[เยอะจนจำไม่ได้]^^"

อนิเมะที่ชอบ : ทุกเรื่อง แต่ที่ชอบที่สุดก็ Shuffle! ค่ะ [แบบอนิเมะพอรับได้ แต่ถ้าแบบมังงะ ยกนิ้วให้เลย^O^]

สายพลัง : รับได้ทุกสายเจ้าค่ะ

ตัวละครอนิเมะที่ชอบ : ทุกตัวละครเจ้าค่ะ

ชื่อ เอิร์น ค๊า

อายุ 13 ปี

สาย ได้หมดค๊า

รู้จักจากเพื่อนค๊า

ชื่อ ต๋ำนะครับ

อายุ 19

งานอดิเรก เล่นเกมคอม และดูอนิเมะ

อนิเมะ ชอบแนว เซอร์วิส เช่น Qwaser และก็ Action Fantasy Dog Days

names เกมส์

อายุ 16

สาย herem

แบบ โอเอะ (มาก มาก )

ฝากตัวด้วยนะครับ..................^^

ชื่อ : ตี๋เล็ก

สาย : ซิสค่อน (รู้จักอย่างเดียว อ่ะ)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : โหลด การ์ตูน มาดู เห็นชื่อ Sub แล้ว ลองค้นหา ใน Google ดูอิอิ

ชื่อ ... ดรีม

ชื่อเรียก ... ดรีม

อายุ ... 16

รู้จักที่นี่ได้ไง ... ท่องเน็ต แล้วหลุดมา 555

สวัสดีครับ

ชื่อ กอไผ่ ครับ เรียก ไผ่ก็ได้ แต่ ไม่ใช่ ไผ่ พงศธร นะ 555 (โดนประจำ) :emo (21):

อายุ 17 ครับ

สาย..... เอ่ออออ.=v=" ชอบ สาวซินเดเระครับผสมMoe (อย่างแรง) ผมสั้นได้ยิ่งดี ทวิลก็ด้วยครับ งิงิ >w< :emo (18):

สิ่งที่สนใจ ความสวยงามของ Anime ครับ :emo (14):

Anime ที่ ชอบ ของ Team JC Staff ทุกเรื่องครับ และAngel beat(เรื่องนี้ น้ำตาคลอเลย555QwQ)

ความสามารถ มือ ทำ CG ครับ และ Virsual Effect ครับผม :emo (40):

ยินดีที่ได้รู้จักครับ^^ :emo (02):

Edited by FairFrozen

มาแนะนำตัวครับผ๊ม :emoother_06:

อันตัวข้ามีนามว่า ''บุ๊แบ๊วๆ'' (เรียกผมว่า บุ๊ ดีฟ่า) :emo (10):

อายุ 17 ปีครับผม

สาย Anime ที่ชอบ : Loli Loli Loli !!!! >.,< :emo (40):

รู้จักที่นี่ได้เช่นไร : หลงเข้ามาแล้วหาทางออกไม่เจอครับ

ชื่อ โบ้ ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ดูเข้มงวดดีนะครับ

^ ^

สมัครไว้นานแล้วไม่ได้แนะนำตัวซักที ซักหน่อยละกัน ^^"

ชื่อ ปอม หรือ เรียก ไมกิ ก็ได้ครับตามแต่จะสะดวก

อายุ 25

ก็ไม่มีอะไรมากครับคุยกันได้กับทุกคนนะครับ^^ ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนเสมอครับ^^/ :emo (59):

ultrabee ครับ ...

มาตามหา Aria ครับ

เพราะลองดูของค่ายอื่นแล้วรู้สึกว่าค่ายนี้ทำได้เนียนดีครับ

เอิ่ม...ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการละกันน้อแบบว่ามือใหม่อ่ะน่ะฮิฮิ

ชื่อ มด

อายุ 18

เพศ ชาย(แท้แน่นอน)

ณ ตอนนี้บูชาโลลิงับเพราะความน่ารักจึงทำให้รักหมดใจ

ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับสมาชิกท่านอื่นๆทุกคนด้วยนะครับ มีอะไรก็แนะนำได้น้อ มือใหม่หัดท่องบอร์ดงับผม ^ ^