Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ Tae แต่ในภาษาอังกฤษจะไม่อ่านออกเสียง "ต" แต่อ่านเป็น "ท" แทน สรุปเรียก "เท่" สั้นๆ

อายุก็ขึ้นเลข 2 แล้วครับ ก็ไม่เคยมาก่อน แต่ก็รู้สึกตื่นเต้นนิดๆ - -a

ยินดีที่ไม่รู้จัก... ไม่รู้จ้ากกกก โว้ๆ เย้ๆ...

รู้จักเว็ปนี้ตอน.... ก็คงต้องบอกว่าเป็นบุพเพสันนิบาท อะนะ ที่ทำให้เราได้มาเจอเว็ปดีดีเยี่ยงนี้ ((แอบกินใจ))

ชื่อ เบนซ์ จ้า

อายุ 19

สาย โลลิ + +

ชอบกาตูนทุกเรื่องที่เนื้อเรื่องและแนวดีมีสาระ

นางเอกสวย พระเอกงาม ฉากอลังการ

ยินดีที่ได้รู้จักนะ อิอิ

ํYo what's happennin' homies ?

ผมชื่อ เนียร์ครับผม

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆน้องๆทุกคน :emoother_06:

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่มาทันช่วงใกล้หมดรับสมัคพอดีเอาเป็นแบบทางการเลยละกัน

ชื่อ พี ครับ

อายุ 23

สาย โมเอะจงเจริญ -/\-

สวัสดีครับ สมาชิกใหม๋ครับ

ชื่อ ลัคค์ ครับ

อายุ xx

สาย ได้ทุกสาย (ตามสถานการณ์)

รู้จักมาจาก หนีตามน้องแมวมาครับ ^^

ชื่อ กวาง เน้อ - - อายุ 23

สมัครหมาดๆ โพสแรกเลยครับ

รู้จัก idoli-z.net ได้ไง คงตอบได้อย่างเดียวคือดู Anime ซิเนอะ ไม่ดูจะรู้ได้ไง *-*

นุ๊กครับ

อายุช่างมันเถอะแก่มากก็พอแล้ว

ดูทุกสาย แต่ชอบ โนตม ซึน มึน มากเป็นพิเศษ

ยินดีที่ได้รู้จักหลานๆครับ

:emo (41):

สวัสดีครับ

ชื่อ เอม

อายุ 24 ครับ

พอดีกำลังหาเว็ปแฟนซับ ... อยู่ๆ ก็มาเจอเว็ปนี้ครับ โฮะๆๆ

ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ชื่อ เจย์ ---- RiROo

จะเรียก ลิโละ ก้ได้นะแนวคิดจาก โลลิค่อน โดยสลับนิดๆ ^^"

อายุ 21 ครับผม ( ยังไม่แก่ไปใช่ไหมที่ยังติดเมะ ^^" )

สาย : :ซึนเดเระ ได้รับแรงบัลดาลใจจาก ไทกะ - Taradora

ซิสค่อน ได้รับแรงบัลดาลใจจาก ริโกะ อาโกะ - Kiss X Sis (สุดๆเลย)

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ทราบจากทาง 4u-fs ครับผม :emoother_03:

เอ่อ ....คือ.. ชื่อ ออม เจ้าคะ

อายุก้อ 17 แล้ว

แนวการ์ตูนที่ชอบ ชอบแนว Romantic Comedy

ละก้อสนใจพวกคลอสเพล ด้วยคะ แต่ไม่มีโอกาสได้ใส่เท่าไหร่

ไง ก้อ อยากเนื้อ ฝากตัว ด้วยน๊ะคะ เด๋วมาเอาคืน...ฝากไว้ก่อน >.<

ชื่อ คิต

อายุ 20

เคยดู anime ของทาง idoli-z fs

แล้วก็ได้มารู้จักเวปนี้ค่ะ

ไงก็ฝากตัวด้วย : )

ชื่อกอฟครับ เพิ่งสมัครหมาด ๆ เลย

ที่รู้จักเว็ปนี้เพราะไปโหลด Infinite Statos มาจาก torrent แล้วชอบมากครับ

เลยอยากเข้ามาขอบคุณทีมงาน ^^

สวัสดีครับทุกคน...

ชื่อ บิ๊ก น่ะครับ

เพิ่งสมัครใหม่ ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยน่ะครับ :emo (00):

สวัสดีค๊าบ ชื่อ หมี ค๊าบบ อายุ20

เด็กใหม่

ติดตาม แฟนซับของ ทีม idoli-z มามากพอสมควร อยากขอบคุณพวกพี่ทีมซับ มากคับ ที่ผลิตผลงานดีๆมาให้ได้รับชม ^^ (จากใจครับ )

ซื่อ สัน

อายุ ขอปิดหน่อยอ่ายเด็ก

เกิด 253...

ชอบ IS มากที่มาสมัครเพราะเริ่มจาก IS ล้วนๆ

สวัสดีครับ กะลังเข้ามาใหม่ สดๆร้อน

ชื่อเล่น: เน็ต คับ บางทีเพื่อนมันก็เรียก เน็ตโตะ

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร: ไปสะดุดตากับ sig ของ จขกท. ใน tirkx เลยเดินเซเข้ามาคับ 555555

สาย : ปกตินั่ง สาย 29 คับ.......ห๊ะอะไรนะ ไม่ใช่รถเมล์หรอ ตรึกโป๊ะ!! (แป้ก-*-) สายชอบเยอะแยะมากมายครับ(ออกแนวฮาเร็ม วุ้ยย)

concept ตัวเอง : รูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย สรุปไม่มีอะไรดีซักอย่าง //อ๊าาาา อย่าตีหนู ><

รั่วจริง ฮ่าาาๆ

ชื่อ ฟั้งค์

อายุ 18 ปี

สาย .....

รู้มาจาก เอ่อ...มีคนแนะนำมา

พอรู้เรื่องคอมบ้างพอแนะนำหลายๆคนได้ เว็บเล่นบ่อยๆกะ 2bbit ><

ชื่อ นิก น่อ

ตอนนี้ 17 ปีแล้ว =0=

ชอบสาย Loli & Harem :emo (41):

รู้จักที่นี่่เพราะเมะเรื่องนึงเลยตามมาสิงด้วยคนครับ อิอิ :emo (02):

ชื่อ ภู คับ :emo (41):

อายุ 17 แระคับผม

อันที่จริงก็ได้หมดอ่ะครับ ขอหนุกๆแล้วกัน :emoother_05:

รู้จาก IS อ่ะครับ ทำซับดีมากเลยลองเข้ามาดู :emo (20):