Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ บอนด์,บอล,บอน,บอ,วี เยอะแยะครับเพื่อนมันเรียกกัน :emo (75):

แต่บอร์ดนี้ใช้ บอน จะดีกว่า :emo (70):

สายที่ดูบ่อยก็เกือบทุกแนวครับเด่นๆก็

ฮาเร็ม(จะหนักไปทางโลลิมั้ง) ผจญภัย(ประมาณ Fractale) สืบสวน โลลิคอน ไซไฟ อื่นๆ

อายุ 14 ม.2 พึ่งขึ้นครับ:emo (76):

รู้จักได้ไงหรอ>> เห็นโฆษณาตรงลายเส้นอ่ะครับ เลยคลิ๊กเข้ามาดู

เว็บสวยมากครับ+มีเพลงฟังไม่เบื่อ เลยตกลงสมัครซะเลย :emo (73): :emo (73):

ชื่อ : เบ้ง

สาย : ดูได้ทุกแนวมั้งครับ ขอแค่รู้สึกสนุกก็พอ

อายุ 2x

รู้จักได้ไง : ดูซับของค่ายนี้แล้วชอบก็เลยมาสมัคร

สมาชิกใหม่ครับ

ชื่อ ต้อม

บุคลิก หล่อ มาดเข้ม ( ในสายตาของตัวเอง )

อายุ ไม่บอกเดี๋ยวตกใจ

รู้จักได้ไง เพื่อนแนะนำมา

:emo (11):

ชื่อ; ริวซาเกะ

ชื่อเล่น; ริวเซ่ (ฝนดาวตก) ยินดีที่รุ้จัก

อุปนิสัย; ขี้เหงา เจ้าระเบียบ เนียบเรียกพ่อ ไม่ก่อเรื่องให้ใคร

สายทางที่ก้าวเดินในแวดวงการ์ตูน

๑. สายโรบอท (นางเอกของเรื่องต้องน่ารัก&อึ๋ม)

๒. สายแฟนตาซี (นางเอกของเรื่องต้องน่ารัก&อึ๋ม)

๓. สายเวทย์มนต์และดาบ (นางเอกของเรื่องต้องน่ารัก&อึ๋ม)

๔. ฮาเร็ม!!! ขาดความอบอุ่น (นางเอกของเรื่องต้องน่ารัก&อึ๋ม)

ชื่อ เอก ครับ

อายุ 20 ปี

สาย Siscon & Lolicon และ(ทุกๆสายที่่มีความเสี่ยงคุก)

อาชีพ (himo)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :emo (49):

สวัสดีครับผม scopio เพิ่งสมัครสมาชิคใหม่ครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

รู้จักที่นี่ได้ไงเหรอ อืม...ผมหลงทางมาอ่ะ

อาโน..

ข้าพเจ้าชื่อ บิว

อยู่สาย S คร้าบ

อายุ มันเป็นเพียงตัวเลข

ชื่อ เอ็ก ครับเด็กใหม่

อายุ 17 ปี

นอกนั้นความลับของทางการครับ

ชื่อ ตั้ม ครับ งานอดิเรกเล่นเกม โหลดเมะ สาย ฮาเร็มครับ

หวัดดีค่า ชื่อ นก ค่ะ

อายุไม่น้อยแล้ว 555

ชื่นชอบ anime มาก แต่เพิ่งมาติดงอมแงมเมื่อไม่นานนี้ค่า

ชื่อในบอร์ด Scuro-Luce ค่ะ

เรียกว่าปาล์มแล้วกัน ^^

อายุ... 20 TTwTT

สาย... ถ้าอยากดูก็ดูได้หมดอ่าค่ะ ยกเว้นสาย K (= =)

เป็นสาววายค่ะ (ว้ายยย เขินนน >///<)

ชื่อ ยีน ครับ

อายุ 15 ปีครับ

ชอบอ่ะไรที่วาบหวามนิดนึง(นิดเดียวจิงๆ)

แต่ถ้าวันไหนสติแตกจะหลุดเข้าสายมืดโดยปริยายแบบ non-stop จนหนำใจ

ใครชอบฟังเพลงแนว Western ก็คุยกันได้น่ะครับคอเดียวกันอิอิ

สายหลักคือ loli งับ(รักเด็กงับ)

ชอบเล่นเกมแนวยิง(FPS)ออนไลน์ เช่น BATTLE FIELD,MEDAL OF HONOR

ผมก็หลุดมาจาก bit thailand เหมือนกันครับ

ชื่อ อ็อฟ ครับ

รู้จักเว็บ idoli-z เพราะเห็นผลงานในเว็บเพื่อนบ้านครับผม ^-^

อายุ 20+ แล้ว (เริ่มชรา)

สาย อะไรก็ไม่รู้ (แต่เหมือนแอบ ๆ ไปทาง L)

ชื่อ ปิง ค้าบบบบ อายุ 16 ปีแล้ว

ก็ยังไม่ค่อยรู้เรื่องอนิเมเท่าไรอ่ะคับ ว่าสายอะไรเป็นยังไง

ก็.....ยินดีที่ได้รู้จักค้าบบบ

ชื่อ P ครับ

อายุ 15 ปี 1เดือน 17 วัน ครับ

...รู้สึกเหมืนอตัวเองเด็กๆยังไงก็ไม่รู้แฮะ 555+ :emoother_08:

ชื่อ :เต้ ครับ

รู้จัก idoli-z จากตุรกี ครับ

สาย : ได้หมด

ตูมน้า^^

มาจากบอร์ด Anime all season + Tirkx

อายุขอปกปิดไว้ละกัน- -/

ฝากตัวด้วยเด้อ :emo (71):

ชื่อ นัท ครับ

ดูได้ทุกสายขอแค่สนุกและภาพสวยก็พอแต่จาหนักไปทาง

Harem และ Maho อ่ะครับ

อายุ เกือบ ขึ้นเลข 3 แล้ว หุหุ

รู้จักจาก เวบ 2bbit หรือ bitthailand นั่นเอง

เป็นน้องใหม่ครับ

ยังไม่มีเพื่อนเลยครับ

ใครแก่ๆๆ หรือ เด็กๆๆ ก็เข้ามาทักทายกันมั่งนะครับ

สวัสดีคับ สมาชิกใหม่สดๆเลยจ้า *-* ชื่อ อั้น คับ อายุ 17 ปี

สิ่งที่ชอบก็คงจะเป็น โลกของอนิเมะนี่แหละครับผม -0-

ชื่อ ที ครับ

สวัสดีกับเพื่อนๆทุกคนด้วยนะครับ สมาชิกใหม่ขอรายงานตัว

อายุ - ไม่ขอบอก (เลข2 แก่แล้ว 55)

ขอให้โลกอนิเมะพัฒนาไปเรื่อยๆ และ ขอให้บ้านหลังนี้อยู่กับเราไปนานๆ :emo (50):

ดีครับ ชื่อ แมก ครับ :emo (76):

อายุ 2X วัยกำลังหมดหนุ่มครับ :emo (37):

สายนี้ได้เกือบหมดครับยกเว้่นอาเบะ แต่ชอบมากที่สุดก็สาวดุ้นครับ :emo (76):

รู้จักเว็ปมากจากเอนิเมะซับครับชอบผลงานเลยตามมาซะเลย

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :emo (31):