Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

ชื่อ เบียร์ ค่ะ

อายุ 21 ปี

สาย ได้หมดเเล้ว เเต่ฟีลลิ่งค่ะ อิอิ

รู้จักบอร์ดนี้ได้เพราะ กูเกิลสิค่ะ...อิอิอิ เเอบเก่งน่ะเนี่ย :emo (00):

ชื่อ ลูกแก้วค่ะ

อายุ 19

มาจากไหน ตามมาจาก Tirkx น่ะ จะมาช่วยทำซับ

สาย Bracon

เด็กๆที่นี่ยังละอ่อนอยู่เลยนะ

ชื่อ ไอพ่นนะงับๆๆ

อายุ xx ฟามลับ อ่าๆๆ

สาย ก็คงจะเป็น สาย STR ครับถึกดี เอ๋ยไม่ใช่ loli คัมปัยครับๆๆฮ่าๆๆๆ

รู้จักที่นี้ได้ไง ก็ได้เห็นชื่อเสียงมาจากเว็ปบิท ต่างๆงับ หุหุ ยังไงก็ ฝากตัวด้วยนะครับ หุหุ

ชื่อ นิว

อายุ 18

สาย สังกัดหมดครับ มืด และ สว่าง

ตัวละครที่ชอบ ขอแค่ โมเอะ ก็ ok

5555+

ชื่อ มาย ค่ะ..

อายุ เซ็นเซอร์ค่ะ (หลังไมค์ค่ะ)

มาจาก Google รู้ทุกเรืองค่ะ.. ;w;

สิงสถิติ Fantasy-magic.com

งานอดิเรก ฟ้งเพลง และ กินแล้วนอน + เล่นเกมส์(นิดๆ)ค่ะ

สังกัด : พันธ์มิตร หรือเรียกว่า คนธรรมดาเดินดินนั้นล่ะ

มาที่นี้เพือ : แลกลิ้งค์ and มาแจกเพลงที่ออกใหม่ (ถ้าซํ้าคนแจกก็ Sorry -- Delete)ได้เลยค่ะ..

คำพุดที่ชอบใช้ : "งิ" ในความหมายก็คือ เป็นคำพุดหลังทาย หรือ เป็นคำที่ทำให้ผู้อ่านสื่อถึงความเป็นอารมณ์ดีของอีกฝ่ายที่พิมพ์ด้วยคำว่า"งิ" เป็นคำอุทานที่น่าไว้ใจและสบายตา~~~~~~~~

ส่วนคำว่า "อิ" ที่เราใช้ หมายถึง เป็นคำพุดหลังทายเช่นกัน แต่เป็นคำที่ผู้ที่พิมพ์แล้วชอบทำตัวเหมือนเด็ก บางทีจะพิมพ์ อิๆ แทนเป็นคำหัวเราะกับ คิๆ เหมือนเด็กเช่นกัน เวลาใช้คำพุดนี้ควรใช้เฉพาะกับ ผุ้ใหญ่ แต่กับเด็กจะไม่มีผลเนืองจากพวกเดียวกัน..

[แปลเอง เครดิส:Fuyu]

ป.ล. จบการสัมภาษณ์..

Edited by Fuyu Winter

ชื่อหมูครับ

อายุ 15

สาย ชอยสายคริติคอล แบบแรงก็ดี ไว้ตีหิน 55+

รู้จักได้ไง รู้จักมาแล้วอะครับ

ชื่อ แบงค์ครับ

อายุ 15

สาย โลลิเท่านั้น ! :emo (37):

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร อากู๋นำทางครับ

Edited by Takane_Manaka

ชื่อ บัส จ้า

อายุ 17 ปี

สาย ฮาเร็ม ครับ (ชอบอ่ะ)

รู้จักที่ได้อย่างไร เพราะ ไปโหลดการ์ตูนใน TirkX เรื่อง Infinite Stratos ยังไงล่ะ(เรื่องที่อวยฮาเร็มสุดๆ)

ชื่อ เอก ครับ

อายุ ฟราม ~ ลับ

สาย : ฮาเร็ม อย่างสุดชีวิต )จริงๆ ไ้ด้หมด ยกเว้น BL(

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : พรหมลิขิตนำพา

ชื่อ นัทตี้ จ้ะ

อายุ 17 ปี ฮะ

สาย : ที่จริงอะไรก็ได้ฮะ ขอแค่น่าสนใจก็ดู แต่ชอบแบบว่า ซึนๆ อ่า

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : พอดีผ่านมาเจอพอดี ตอนเซิร์จหาการ์ตูนอ่าจ้า

ยินดีที่ได้รู้จักนะจ๊ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคน (:

สวัสดีครับชื่อ suguz นะฮับ

ถ้าเจอ ชื่อนี้ใน บอร์ด หรือว่า ในเกม อะไรล่ะก็ ทักได้เลย = =

โดยเฉพาะใน Dota ถ้าเจอ ก็ทักมาได้เลยว่า เฮ่ย ไอ้นี่ โลลิค่อนนี่หว่า 555+

...ผม สาย โลลิ ฮับ =w=

ชื่อ : ภาค

สาย : เรียกไม่ถูก แต่ชอบหัวเหลืองเป็นที่สุด

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : ดู Kiss x Sis แล้วไก่บังตาเลยเข้าอากู๋ค้นหา

ชื่อ: นัท

ส่วนชื่อ nutsu มาจากไม่อยากเป็น natto (เวลาออกเสียงแบบญี่ปุ่น)

สาย: ไม่สนรังสีม่วง นอกนั้นเหมาเรียบ

รู้จักที่นี่: รู้จักค่ายนี้ซักระยะพอควรแล้วจากหลายๆที่เราสถิต แต่เพิ่งมาเจอบอร์ดวันนี้แหละ...

ชื่อ จูเนียร์ คับ

อายุ 19 ปี เป็นคนอุดรธานี

ตอนนี้เรียนอยู่ที่หัวหิน

รัก anime ที่สุดเลย

สวัสดีสมาชิกทุกคนในบอร์ดค่ะ

ชื่อ: ต้องตา

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร: จากอนิเมชั่นเรื่อง Kiss X Sis ค่ะ

แล้วก็ติดตามผลงานเรื่อยมา แล้วก็หาเว็บไซต์เจอจนได้

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ♥

Edited by ’้-W:ํ!ฺdca+ู’’

ชื่อ นิว ครับ

อายุ ยังเด็กอยู่เลย

สาย Mecha <<< มันใช่ไหมนิ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ชื่อ นิค ครับ

อายุกำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะอยู่ช่วงไหนดี (เพราะกำลังก้ำกึ่งวัยทำงาน กับวัยเรียนครับ = =")

สาย เตี้ยหรือไม่่สูงจนเกินไป แบน(หรือไม่แบนก็ได้) ซึน(อันนี้สำคัญมากๆ)

รู้จักเว็บนี้ได้ยังไง : เพราะเคยดูซับค่ายนี้ครับ แต่เรื่องแรกที่ดูของซับนี้จำไม่ได้แล้ว ตอนนี้ก็ IS ครับ

ปล. ขอสมัครกองอวยลอร่า&โฮกิ ครับผม

ชื่อ พะอู งับ

อายุ 19 แล้ว (แก่แล้ว)

สาย โลลิ (เตี้ย แบน ซึน)เท่านั้น!!!

รู้จักมาจาก TirkX เนี่ยละ

กำัลังตามผลงาน ชอบมากเลย

ชื่อ โจ้ ครับ

อายุ 24

สายไม่ครับ

ดูจากเวป ต่างๆ

มาใหม่แนะนำตัว