Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

สวัสดีครับทุกคน ผมชื่อ"เคย์"ครับ

อายุ 19 ครับ

สายส่วนตัวนั้นไม่มีครับ ดูเพราะชอบอย่างเดียว ส่วน Y ขอผ่านนะครับ ฮะ ๆ

ยินดีที่ได้รู้จัก เเล้วก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

สวัสดีจ๊า น้องใหม่ มารายงานตัวแล้ววววว

ยังไง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่าาา :emoother_06:

กระผม > ลุงหนวด อามุโร่ ( รุ่นเน้แล้ว ไคมานจาอยากรุจักวะ )

อายุ > อิ.หย่า แป้นพิมพ์ดัวเลขเสีย ว้า..าา ช่างมันละกัน

สายงอมแงมตั้งแต่เล็กยันโต ขอให้เป็นตูน ดูหมด โหลดพลาดเจอตูน Y ก็ทนดูไปได้ :emo (64):

ที่สำคัล แฟนซับแปลดี งานปราณีต น่าสะสม โดยเฉพาะค่าย idoli เหมาหมด (แผล่บๆ)

ชื่อ แนน

อายุ x อายุเป็นเพียงตัวเลขนะ อิอิ

สาย : ทุกสาย

รู้จักที่นี่ได้อย่างไร : เดินหลงทางกลางทุ่งข้าวสาลี แล้ว บึ้ม!!! กลายเป็นโกโก้ครั้นช์ (รู้สึกจะไม่เกี่ยวนะ)

สวัสดีค่า

ชื่อว่า นุ่น

อายุ 20 ปีค่ะ

ได้ทุกสาย อิอิ ดูหมดถ้าชอบเนื้อเรื่อง กับ การดำเนินเรื่องค่ะ

ยินดีที่เจอบ้านนี้นะคะ :idz_emo02:

ชื่อ บอล ครับ

อายุ 22 ปี ครับ

ดูได้เกือบทุกแนว

เจอที่นี่เพราะ to love ru (อยากดูจริงจังมาก+อยากโหลดให้ครบทุกภาค)

Edited by metalcheez

ชื่อ กาโม่ ครับผม

อายุ 16 ปี

สาย: ชอบสาวซึน,ซิสค่อน

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับแหม่ emo%20(42).gif

^^ ชื่อ เบส ครับ

มาโยชิกิ BD สนุกมากเลยครับ

ช่วงนี้เรื่องไรสนุกๆบ้างครับ

แนะนำทีครับ

=='

Edited by bestbest15873

เรื่องย่อ to love ru ครับ

ยูกิ ริโตะ เด็กหนุ่มม.ปลายธรรมดา ที่หลงรักเด็กสาวที่ชื่อว่า ไซเร็นจิ ฮารูนะ ที่อยู่ในโรงเรียนเดียวกัน อยู่มาวันหนึ่งชีวิตของเขาก็ต้องเปลี่ยนไปเพราะว่า ระหว่างที่เขาอาบน้ำอยู่นั้นก็มี เด็กสาวคนหนึ่งโผล่มาจากอ่างอาบน้ำของเขา เธอมีชื่อว่า ลาล่า ซาตาริน เดวิลุค และเธอยังบอกกับเขาอีกว่า เธอเป็นมนุษย์ต่างดาว มาจากดาวเดวิลุค เพราะว่าถูกคนร้ายตามล่า แต่แท้จริงแล้ว เธอหนีออกจากบ้านเพราะว่าเธอไม่ต้องการดูตัวคู่แต่งงานของเธอ และก็มีบอดี้การ์ดของเธอพากลับไป วันต่อมาริโตะบังเอิญพบฮารูนะระหว่างทางที่จะไปโรงเรียน และเขาต้องการที่จะสารภาพรักกับเธอ เมื่อตะโกนออกไปว่า "ได้โปรดมาคบกับผมเถอะครับ" กลับกลายเป็นว่า ลาล่า มายืนตรงหน้า ริโตะแทน ด้วยความเข้าใจผิดทำให้ ริโตะกลายไปเป็นคู่หมั้นของลาล่า แต่ถ้าหากเขาไม่สามารถดูแลเธอได้ พ่อของลาล่าซึ่งเป็นผู้ปกครองจักรวาล ก็จะทำลายดาวโลกทิ้งซะ

มีใครดูไททันบ้างครับ

อวยคู่ไหนเอ่ย มิคาสะ เอเลน หรือ

เอเลน รีไวล์ครับ 555

ชื่อ แบงค์ คับ ^^

อายุ 17 คับ

สาย ฮาเร็ม ค่ำคอร์ แนวปวดตับนิดหน่อย

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

My name is '' Bayposter '' (Bay) ;w;

Age 16 years

รู้จักทีเพจ นี้เพราะ เพื่อนๆ เเนะนำ ฮัพ :emoother_04:

ชื่อ เต้

อายุ 19

สถานะ โสด

สาย ได้ทุกอย่าง ยกเว้นยูริและวาย 555+

ยินดีที่ได้รู้จักฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ