Jump to content
StreaM

บอร์ดใหม่ มาแนะนำตัวกันใหม่นะครับ

Recommended Posts

Name : เทมจ้าา

สาย : Loli >////<

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยจ้าา

สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

ชื่อ นัท ครับ

อายุ 22 ปี

สาย อะไรที่โมเอะทุกอย่างยกเว้น ยาโย

รู้จักที่นี่จาก Tirkx

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ชื่อ > นอท ( บังเอิญหน่ะชื่อเหมือนคนบ้างบนเลย )

อายุ > ปีนี้ก็ 23 แหละ

สาย > ซึน

รู้จักที่นี้ได้อย่างไร > ชอบดูซับของค่ายนี้ แล้วไปพิมใส่กู้เกิ้ลแล้วก็เลยมาสมัคร

ชื่อ ไกด์

อายุ 14

ดูทุกสายไม่เลือกหน้า

รูจากเวปเพราะ ชอบดูซับของที่นี่มากเลยลองหาดู

ชื่อ : ขอไม่เปิดเผย (ชื่อเสี่ยวมาก)

สาย เดิม Y(ได้2แบบ) ซึนเดเระ ปัจจุบันSiscon(เพื่อนๆแต่งตั้ง)

รู้จักจาก Tirkx & Poripuri

ชื่อ name = คุโด้

อายุ Age = 17

สาย = Lolicon

รู้จักจาก = เวลาดูอนิเมะถ้าเลือกได้จะดูของ idolo-z ตลอดชอบที่เพลงเปิด-ปิดก็มีซับด้วยแล้วซับออกมาดีสุดๆเลยละครับ รู้เวปนี้จากตอนดูเพลงของเมะจบจะมีชื่อคนทำซับ+เวป นะครับ ยังไงก็ฝากตัวด้วยครับขอบคุณที่ทำผลงานสนุกๆออกมาให้ดูตลอด

ชื่อ โม นะคร้าบ > <

อายุ 16 ปี // ยินดีที่ได้รู้จักเน้อ ทุกคน ~

สาย : ชอบ โชตะค่อน ซะส่วนใหญ่ ส่วนคนอื่นๆ ไม่เรียกว่าสายอะไร ^^"

เพื่อนบอกแนะนำบอกว่าที่นี่ดีอ่ะคร้าบบ เลยเข้ามาซะเลย > <

ฝากตัวด้วยนะครับ :emo (59):

ชื่อ ไบสร์ ครับ

อายุ 19 ปี

สาย ได้ทุกสายครับ ขอเนื้อเรื่องดีเป็นพอ

รู้จักมากจากเว็ป tirkx ครับ

ชื่อ ภา

อายุ 17

สาย ไหนก้ไดอ่า

ยินดีที่ได้รุจักคับ :emo (40):

ชื่อ ต้นครับ

อายุ ความลับของราชการ

สาย ทุกสาย ยกเว้น BL ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ชื่อ : แบงค์ อายุ : 19 เพศ : ชาย

เพิ่งมาสนใจดูพวกการ์ตูนก็ไม่นานมานี้เอง

ปกติวัน ๆ เล่นแต่กีต้าร์ พอไม่มีอะไรทำก็เซง ๆ วันนึงเพื่อนแนะนำให้ดูการ์ตูน เผื่อจะมีอะไรทำนอกจากเล่นกีต้าร์ ก็ลองดู สนุกดี เวลาพักมือ ก็มานั่งดู

จากวันละ ชม. กลายเป็น 2 ชม. พอมารู้ตัวอีกทีก็ทั้งวันละ ฮ่า ๆ

ยังไม่ค่อยรู้แนวการ์ตูนเท่าไหร่ คือชอบแบบ มีบู๊แบบมีพลังบ้างใช้อาวุธบ้าง ไม่ก็ฮา ฮา มีดราม่าด้านความรัก และที่ขาดไม่ได้ ก็คงประมาณว่า พระเอก มีสาว ๆ รุม

ภาพสวย ๆ

เรื่องแรกที่ดูก็ Fortune Arterial Akai Yakusoku (รู้จักเว็ปนี้ก็เรื่องนี้แหละ เห็นชื่อซับของ idoli-z) เห็นว่า ซับสวย ภาพชัด สวย ก็เลยลองค้น Google ดู

ยังไงก็ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ยังมือใหม่อยู่ ถ้าให้ดีก็แนะนำการ์ตูน แนวที่ผมพิมพ์ข้างต้น จบการแนะนำตัว

ปล. ที่โพสกินพื้นที่ แบบว่า ผมยังมือใหม่อยู่ เผื่อจะมีใครแนะนำ หรือ ชีแนวทาง จึงขออภัย ณ ที่นี้ด้วย

ชื่อ หมู ครับผม

อายุ 17 ปี

ยินดีที่ได้รู้จัก ครับผม

รู้จักมาจาก tirkx ครับผม ตอนกำลัง หาเงิน แต่ง คอสอยู่ กำลังกระอักเลือด

ชื่อ : น้ำ ฮ่ะ (・∀・)

สาย : โลลิ ยูริ (จริงๆแล้วก็ดูได้ทุกสายแหละ (゜◇゜))

รู้จักจาก : เพื่อนแนะนำมาฮ่ะ (ที่จริงพ้มก็ติดตามค่ายนี้ใน Tirkx น่านแหละ =w=)

ยินดีที่ได้รู้จักฮ่ะ และฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ =3= (<<เจ้านี่มันเพี้ยน)

ชื่อ : ท็อป จ้าาาาา ^_^

สาย : โลลิ ซึนเดเระ (แต่ไม่เสมอไป ใครโมเอะได้หมด)

รุ้จักเพราะ : หลงทางไปเจอ facebook ของที่นี้เลยตามมาจ้า 555+

โอ้สสส !! ชื่อ DarkPond ครับบ -0-

อายุ 16

สาย ได้เกือบทุกสาย ยก เว้ย Yaoi (ง่ะๆๆๆ = =")

ยินดีที่ได้รู้จัก คร๊าฟฟ

ดีจ้า ชื่อ Mille จ้าาา

อายุ 20+ จ้า (ขอปิดไว้หน่อยได้ไหมอ่ะ อาย (.////.) )

สิ่งที่ชอบ ก็เมะเนี่ยแหละจ้าาาาา

ฝากตัวด้วยน๊าาาา //คำนับ

ชื่อ นัท ค๊า ..

อายุ ก่อ 31 ได้ ล่ะ เอิ๊ก ๆ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนด้วย นะค๊า ^^

ชอบ และหลงไหล มา นานแล้ว

แต่ไม่ค่อย แสดง ออก เท่าไหร่

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ้า ทุกคน ^^