Jump to content
Sign in to follow this  
ayarei

กิจกรรมบิงโก ชิงเนนด๋อยเซเบอร์

Recommended Posts

จบไปแล้วกับกิจกรรมบิงโก มีผู้เข้าร่วมสนุกอย่างล้นหลาม 5คนเลยทีเดียว!!!

ซึ่งผู้เหลือรอดเป็นผู้สุดท้าย พยัคฆ์ร้ายผู้ฉีกกระฉากผู้แข่งขันคนอื่นๆจนหมดสิ้น

ผู้นั้นคือ... Yuno นั่นเอง!!!

และนี่คือสมรภูมิรบในครั้งนี้

ยังไงก็ขอขอบคุณทุกท่านจากใจที่มาร่วมสนุกกันนะครับ

หวังว่าคงจะได้มีโอกาสมาจัดอะไรเล่นกันอีก

คราวหน้าขนครอบครัวกันมาเล่นด้วยก็ดีน่อ

วิธีดูว่าบิงโกรึยัง

วิธีเล่นบิงโกก็ลองค้นหาดูนะครับ

ส่วนตารางที่วาดส่ง ใช้โปรแกรมอะไรก็ได้ครับ ให้ดูแล้วรู้เรื่อง

1คน ต่อ 1 ตาราง

ตัวเลขไม่ซ้ำกันในตาราง

เก็บตารางไว้ที่ตัวเองด้วยเพื่อใช้เล่นกิจกรรม ส่วนที่ส่งให้ admin จะเป็นหลักฐานว่าตรงและบิงโกจริงๆ

ตย. (ขอยืมภาพมาจากเว็บอื่น)

ส่วนของรางวัลก็สามารถดูได้ที่กระทู้นี้ครับ

http://www.idoli-z.net/forum/index.php?/topic/2158-%E0%B8%AD%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B9%83%E0%B8%AB%E0%B9%89%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%81%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1%E0%B8%8A%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%A7%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B9%84%E0%B8%AB/

เล่นกันในเว็บเนี่ยแหล่ะครับ ที่ shoutbox เว็บเรานี่แหล่ะ

ส่วนวิธีส่งของรางวัล ให้ pm บอกชื่อที่อยู่มา แล้วผมจะจัดส่ง EMS ไปให้ครับ

ของรางวัลผมไปซื้อมาจากร้าน ยังไม่เคยแกะเคยแงะเล่นใดๆทั้งสิ้นนะครับ

สงสัยอะไร ถามไว้ในนี้ได้ครับ หรือถามใน shoutbox ก็ได้ (แต่ถามในนี้จะสะดวกกว่า เพราะผมแวะเข้ามาดูได้ บางทีไม่ได้อยู่หน้าจอเว็บ)

ปล* วิธีเล่นคร่าวๆ

หลังจากส่งกระดาน มารายงานตัวตามวันเวลาในรูป ที่ shoutbox เว็บนี้

เมื่อเริ่มกิจกรรม ผมจะสุ่มเลข บอกใน shoutbox (จะใช้โปรแกรมสุ่ม และเซฟรูปมาให้ดูถ้าอยากดู)

ให้ผู้เล่นฟัง(ดู)ตัวเลขที่ออก แล้วขีดฆ่าในตารางออกถ้าตรงกับเลขที่ผมพูด(พิมพ์)

อย่าลืม 1คน1ตาราง

เมื่อครบ1แถว จะแนวนอน แนวตั้ง แนวเฉียง ได้หมด (ไม่ต้องเด็กแนวหาแนวอื่นๆมานอกเหนือจากนี้)

โดย1แถวที่บอกนี้ ต้องเรียงกันตามแนว5ช่อง(ถูกเลขเรียงกันตามแนว5ช่อง ไม่ใช่2-3ช่อง ต้อง5ช่องเท่านั้น)

ครบแล้วบอก บิงโก ใน shoutbox

เสมอหรืออื่นๆก็ตามที่บอกไป

เช็คไอพีวันและเวลาที่เล่นกิจกรรม ใครส่งซ้ำก็ตัดสิทธิ์

Edited by ayarei

รับทราบ

สอบถาม มากกว่า 1 กระดานได้ไหม :emoother_03:

เล่นด้วยๆ ต้องสนุกแน่เลย

อยากเล่นๆๆๆๆ

ว่าแต่ เล่นกันคืนวันอาทิตย์เลยทีเดียวเชียว

ถ้าไม่ลืมเดี๋ยวมาเล่นด้วยแน่นอน (ช่วงนี้ความจำปลาทองสุดๆ)

:emo (68):

รับทราบครับ

pmยังไงอะครับ= =

Edited by Solitary

รับทราบครับ

จิ้มที่ชื่อแอดมิน แล้วกด send me a message ค่ะ

จริงๆจะแปะรูปในกระทู้นี้เลยก็ได้นะ

รับทราบครับ

จิ้มที่ชื่อแอดมิน แล้วกด send me a message ค่ะ

จริงๆจะแปะรูปในกระทู้นี้เลยก็ได้นะ

อ่อครับ^ ^

อดเล่นเลย คืนนี้ไม่ว่างพอดี T T

จะคอยลุ้นกับทุกคนก็แล้วกัน

แบบสุดท้ายก็มีด้วยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!!!!!!!!!!! ไม่เคยรู้เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :emo (21):

แบบสุดท้ายก็มีด้วยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!!!!!!!!!!! ไม่เคยรู้เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :emo (21):

ระดับเทพค่ะ :emoother_05:

จะได้ออกเร็วหน่อย คนน้อยออกช้าละพาลจะหลับ

:emoother_04: เน็ตเน่าจะเล่นได้ไหมเนี่ยวันนี้

พยัคฆ์ร้ายผู้ฉีกกระชากผู้แข่งขันคนอื่นๆจนหมดสิ้น

ฟังแล้วน่ากลัวจาง แต่หนูอดของลางวัลอะ แง้แง้.........

พยัคฆ์ร้ายผู้ฉีกกระชากผู้แข่งขันคนอื่นๆจนหมดสิ้น

ฟังแล้วน่ากลัวจาง แต่หนูอดของลางวัลอะ แง้แง้.........

ยังไง หากมีเวลา คงจะจัดอีกรอบน่ะครับ

แต่คงเป็นเล่นอย่างอื่น

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...