Jump to content
Sign in to follow this  
Yamapi Teezaa

[RATE-20][สยอง]ปอร์เช่ป้ายแดงซิ่งชนสาว ร่างขาด 2 ท่อน (ไม่เซนเซอร์)

Recommended Posts

[สยอง]ปอร์เช่ป้ายแดงซิ่งชนสาว ร่างขาด 2 ท่อน (ไม่เซนเซอร์ โปรดทำใจก่อนดูนะ..)

http://www.youtube.com/watch?v=KtEiSJA9jWg&feature=player_embedded

หลังจากดูคลิป คิดว่าพอชนแล้วจากความเร็วของรถ ทำให้ผู้เคราะห์ร้ายกระเด็นเข้าไปในรถโดยที่ ส่วนเอวไปตัดกับหลังคารถพอดี จึงทำให้ร่างขาดเป็นสองท่อน ท่อนล่างกระเด็นลงไปที่พงหญ้าข้างทางและส่วนบนไปติดอยู่ในรถ..อาาา สยองอะครับ ดูข่าวนี้แล้วจิตตกเลย...

RIP แด่ผู้เสียชีวิตนะครับ..น่าสงสารมาก ไม่รุเลยว่าข่าวจะเงียบอีกมั้ย.. /me Crying And Very sad :emo (25):

Edited by Yamapi Teezaa

สยองอ่ะ

น่ากลัว

แต่รถดีจริง ชนคนตัวขาด รถบุบนิดเดียวเอง

:emoother_07: :emoother_07:

สยอง น่ากลัว ดูแทบไม่ไหว :emo (44):

แต่ก็เป็นอุทาหรณ์ให้กับผู้ใช้รถใช้ถนน

สยองมากอ่ะ ชนแรงขนาดตัวขาดเลย :emoother_03:

น่ากลัวมักๆ

เป็นอุทาหรณ์ให้กับผู้ใช้รถ ใช้ถนน อย่าประมาท อย่าคึกคะนอง ขับรถอย่างปลอดภัยนะครับ :emoother_06:

/me ไว้อาลัยแด่ผู้เสียชีวิต :emo (68):

คง ตัดกับกระจกล่ะนะ เลยขาด 2 ท่อน แบบนั้น

คิดว่า ถ้า กระจกแข็งกว่านี้ คง จะ ไม่ตาย

แค่กระเด็นออกข้างทาง

แต่ถ้าเปราะกว่านี้ คง เข้าไปอยู่ในรถทั้งตัว

%รอดอาจจะเยอะกว่า กระเด็นออกข้างทางก็ได้

ยังไงก็ ระมัดระวังไว้ด้วยนะครับ

ใช้รถ ใช้ ถนน ก็ อย่าประมาท

พึ่งดู ข่าว สยอง มาเลย ในเรื่องนี้

ท่านใดที่ขับ รถก็ดูเป็นตัวอย่าง

ความประมาทไม่เข้าใครออกใคร ^^

สยองครับ ลำตัวขาด 2 ท่อนเลย น่ากลัว เล่นใส้ทะลักออกมาเลย :emoother_02:

RIP แด่ผู้เสียชีวิตครับ น่าเศร้าจริงๆ

ดูข่าวนี้แล้ว จิตตกจริงๆ ผมก็เป็นคนขับรถคนนึงนะ บางทีเราระวังแล้วคนอื่นไม่ระวังนี่ก็ซวยได้เหมือนกันนะ (ขออย่าให้เป็นงั้นเถอะ)

ขาดเพราะกระจกใช่ไหม นั้น :emo (44):

ของมันแรงจริงๆ

ตอนนี้คงได้แต่รอดูอ่ะครับ .. ว่าจะเป็นยังไงต่อไป

กลัวแต่ว่าเรื่องมันจะเงียบ ๆ ไป

ถ้าได้อ่านข่าวช่วงแรก ๆ จะมีอะไรที่เพี้ยน ๆ ไปสักนิดอ่ะครับ

แรก ๆ บอกรถโดนขโมยมาซะงั้น .. แต่ตอนนี้ก็มอบตัวเรียบร้อยแระ คงต้องรอดูอีกที เห้อ

ดูแค่นี้ใครผิดใครถูกคงสรุปไม่ได้ แต่ที่รู้อย่างนึงคือน่าจะขับเร็วมากๆ โดนอย่างน้อยๆก็ประมาททำให้ผู้อื่นถึงแก่ความตาย

อุ๊บบ....(( เกือบพุ้ง )) กำลังหม่ำ มาม่าอยู่เพลิน นึกว่าเป็น มุข ของเว็ปนี้ จัดไปเต็ม

น่ากลัวมากกกกก

ผมขอแสดงความเวียใจแก่ครอบครัวผู้สูญเสีย

น่ากัวมากครับ

ก็ขอเเสดงความเสียใจไปยังครอบครัวผู้เสียชีวิตนะครับ

เป็นอุทาหรณ์ให้กับผู้ใช้รถ ใช้ถนน อย่าประมาท อย่าคึกคะนอง ขับรถอย่างปลอดภัยนะครับ :emoother_06:

คนขับเป็น นศ. อยู่ม.รังสิตนี่เอง มหาลัยลูกคนรวย เคยคิดจะเข้าไปเรียนแต่สู้ค่าเทรอมไม่ไหว :emoother_03:

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...