Jump to content
Sign in to follow this  
pisaa

เรื่องเล่าของ-คนคุมกล้องวงจรปิด 18+ขวัญอ่อนอย่าเข้า

Recommended Posts

ทำเอาขนลุกเลยอ่าาา แต่มันก็เป็นเรื่องเหลือเชื่อจริงๆ :emo (70):

:emo (40): :emo (66): :emo (44):

meazza : กรุณาอย่าตอบแต่อีโมอีกนะครับ

Edited by meazza

ขนลุกเลยครับ อธิบายอะไรม่ถูกบอกได้แค่เพียงว่าขนลุกไปเลย

น่ากลัวจริงๆ

ง่า... ฆ่าตัวตายกันเยอะจัง ชีวิตมีค่านะครับ ตายแล้วเอาคืนไม่ได้ด้วย

อันนี้เห็นมานานแล้ว เค้าทำเป็นหนังให้ดูมั้งคับ ไม่แน่ใจหรือ สารคดีนี่แหละ จำไม่ได้แล้วว แต่หลอนได้ใจมาก :emo (39):

ตามนั้นครับ

ฉากคนโดดจากมุมบนสะพาน ผู้หญิงนอน/ลุก คนหล่นทับ เป็นของเมคหมดครับ~

Trap&Skeet Targer...Please Prepare your own shotgun....

อยากตายนักก็สงเคราะห์ไป....พ่อยิงซ้ำให้ด้วย....เป็นเป้าบินซะเหอะ...เฮ้อ....

ขอคารวะเจ้าหน้าที่คุมกล้อง...ท่านทำหน้าที่ได้ดีครับ แต่ท่านต้องใจถึงกว่านี้ด้วยการกระโดดไปคว้าตัวเขาหน่อยสิครับ...."อาโนวว" เฉยไม่ช่วยหรอกนะพี่น้อง....

ในสหรัฐฯ จะใช้หลักการรวบตัวเอาเลย และถ้าเป็นพื้นที่ทีมีความเสี่ยงจะเกิดขึ้นสูงขนาดนี้ ก็ควรจะมีตำรวจ หรือเข้าหน้าประจำการเพิ่มเติมเพื่อไม่ให้คนทำอะไรเช่นนี้อีก

กระนั้นญี่ปุ่น ยังคงเป็นประเทศที่มีอัตตราการฆ่าตัวตาย และ การเกิดต่ำมากที่สุดในโลก และเป็นประเทศที่คนจำนวนมากกว่ากึ่งหนึ่งในเขตเมืองหลวงมีความเครียดมากที่สุดในโลก จึงไม่แปลที่จะได้เห็นอะไรแบบนี้ ไม่ว่าจะเป็นที่ไหน หรือไม่ว่าภาพที่ออกมานี้จะเป็นภาพปลอมเพื่อเตือนใจหรือของจริงชวนสยองก็ตาม

ของจริงรึป่าวครับ

ถ้ามีสถานที่จริงน่าจะจัดเป็นแหล่งท่องเที่ยวเลย

อุตส่าห์รอดก็ได้ตายสมใจเลย

แต่จะฆ่าตัวตาย ขอศพสวยๆ ได้มั้ย

็นะ นะ น่า กลัวดีแท้ ถ้าฉ๊านเป็นคนดูกล้องวงจรปิด คงลาออกตั้งแต่เห็นคนกระโดดครั้งแรกแล้วU_U

:emoother_04: มันยิ่งกว่าเรื่องจริงผ่านจออีกนะ เพิ่งเข้ามาอ่านนี่ละ

ขอเอาเรื่องนี้ไปลงที่โรงงานละครับ

ไม่กล้าอ่านจบครับ

เค้ากลัว งิงิ

คนมันเครียดครับผมเรียน วันละ 13 ช.ม.ผมยังเคยคิดเลยแต่ตอนนี้พักชั่วคราวครับ

เหตุการณ์ อาจเกิดการเล่าต่อครับ

อาจเป็น ข่าว รึว่าในอินเตอร์เน็ท

แต่ว่าน่ากลัวจริงๆ นะ

คือ ไม่ใช่จงใจทำขึ้นมาหรอ ถ้ามันเปนรอยแบบนั้นจิง ทำไมไม่เอาสี เอาอะไรมาทาล่ะครับ พวกญี่ปุ่นอ่ะ ขึ้นชื่อ เรื่อง ทำวีโีอหลอนแบบนี้เยอะนา ส่วนมากวีดีโอผีที่ญี่ปุ่นทำอ่ะ

มาจากการตัดต่อเยอะนะครับ(เพราะผีมันไม่เนียนเลย)

อ่านแล้วขอพูดคำเดียวเลยครับว่า กัว กัวกัว :emo (70): ขนลุกสู่

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...