Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

สำรวจการทำงานแฟนซับของ idoli-z

Recommended Posts

ผลงานใหม่ๆที่ออกมา ทั้งด้านคุณภาพ และ เวลา ผมคิดว่าดีแล้วนะครับเยี่ยมเลยก็ว่าได้

จะติดนิดนึงก็ตรงไห บลูเรย์ ทั้งหลายนี่ล่ะครับผม ติดตามอยู่หลายเรื่องเหมือนกัน

โดยรวมๆแล้วดีมากเลยครับจะติดตามผลงานของค่ายนี้ต่อไปนะครับผม

ก้อโดยรวมๆๆเเล้วมานก้อดีเเล้วครับไม่รู้ว่าติชมอาไรเเต่ว่าผมว่าหากโพสอนิเมเรืองได

น่าจะรูปของอนิเมนั้นๆๆอยู่หน้าหัวข้อที่โพสก้อจาทามไห้อนิเมเรื่องนั้นๆๆน่าสนไจขึ้นมามากเลยละนะครับ

ผมว่าย่งงายก้อมีเเค่นี้ละครับที่อยากไห้ปรับปรุงน่ะครับ

เเต่ดูเเบบรวมๆๆเเล้วก้อดีละหละครับ

โดยส่วนตัวไม่มีอะไรติครับ เพราะที่รอก็ IS ของค่ายนี้แหละครับ แต่จริงๆก็ยังรอของในกรุ อย่างพวกเวอร์ชั่น BD อยู่นะครับ :emo (70):

กำลังติดไอเอสงอมแงมเลยครับขอบคุณมากครับ

อยากถามนิดนึง เห็น ตอนแรกๆเป็น MKV แล้วตอนหลังทำไมเป็น MP4 เหรอครับ

จริงๆอยากอ่านเป็น อินฟินิสซึนเดเระนะครับแห่ะๆ

Edited by sodasing

หืมจะว่าไงดีนะ ผมว่าที่นี้น่ารักที่สุดแล้วละ

อยู่ด้วยแล้วมีความสุขแม้ช่วงนี้ไม่ได้เข้ากล่องนาน

การทำงานของแฟนซับทำได้สุดยอดมากครับประมาณอยากดูเป็นได้ดู อันนี้ขอคารวะ :emoother_06:

บางเรื่องอยากดูต่อมากแต่มันอยู่ในไหรอท่านกลอฟและเหล่าFSรีบไปเปิดออกมาด่วน ไกล้จะครบพันปีแล้ว 555

:emoother_08: สุดท้ายไม่มีอะไรจะกล่าว :emo (46):

แต่จะบอกว่าติดตามผลงานของพวกท่านตลอดไปครับ สุโค่ยไร้คำตำนิใดๆ (ออกปุปถ้าพลาดปัปก็แก้ปุปโอเย้):emo (41):

ที่ไหนมีความสุขที่นั้นผมจะไป....... :emoidz_01:

ไม่รู้จะติอะไรดี ตั้งแต่อยู่นี่มาก็มีการพัฒนาตลอดข้อเสียน้อยลงถึงจะมีอยู่บ้าง :emo (46):

แฟนซับค่ายนี้ก็ดี อ่านง่ายถึงจะตกหล่งไปบ้างแต่กับผลงานที่ทำมาดีก็เจ๊ากันไป :emo (49):

บางเรื่องออกช้าจนรอไม่ไหนปรับปรุงนิดนึง จะเป็นกำลังใจจะเอาใจช่วยให้กับทีมซับครับ พยายามเข้าครับ :emo (56):

ก่อนจะเข้ามาโพสบอร์ดไม่เปลี่ยนแต่มีห้องเพิ่ม อย่างเนียนยังงงอยู่ทำไมมันไม่คุ้นตากับห้องOVA/OADไอดอลลิช

มีตอนไหนไม่รู้ตอนเย็นยังไม่มี แค่นี้ครับการทำงานของแฟนซับดี ทำผลงานดีๆแบบนี้ต่อไปครับพยายามเข้าเป็นกำลังใจให้

สำหรับผมเรื่องไหนที่ อิโดริ ทำหรือมีค่ายอื่นทำแต่เป็นค่ายใหม่ๆ สัก 80% ผมเลือกโหลดค่ายนี้ครับ

แฟนซับเบอร์อู้งานหนึ่งคนครับ!!!!!

เรื่องอื่นจะยังไงก็ช่าง แต่ไม่เห็นมีใครคอมเมนท์ทูเลิฟรุของตรูเลยยยย (หรือว่าดองนานไป??)

ผมกำลังติดตามเรื่อง Infinite Stratos(IS) อยู่เลยครับ

เรื่อง ติ อะครับ ไม่รู้จะขุดจากตรงไหนมา ติ ครับ :emoother_03:

ซับทำก็ดี อ่านสบายตา ตัวหนังสือก็ทันสมัย ภาพก็ออกมาชัด

ขนาด ไฟล์ ก็ OK จากนี้ไปก็ขอให้พยายามทำผลงานดีๆให้พวกเราชมกันอีกนะครับ

คุณค่าของคนมันอยู่ที่ผลงานครับ ขอให้เจริญๆนะครับ :emoother_02:

โดยรวมถือว่าดีอยู่แล้วนะค่ะ แต่จะให้ดีกว่านี้ทำตารางออกของอนิเมะแต่ละเรื่องเลยก็น่าจะดี จะได้ไม่มีการดองเกิดขึ้น

แต่ถ้าไม่ไหวไม่เป็นไรค่ะ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้เสมอๆสู้ๆค่ะ

ไม่มีคำติใดๆๆ ผมถือว่าแค่ที่ทำมาไห้ดู ก็เป็นพระคุณ แล้ว

แต่แอ๊ะ ไม่ว่างเข้ามาดูนานโดน ถอดยศ อันนี้ ขอติหน่อยนะ จะถอนยศผมทำไม

เท่าที่ติดตามมา(ถึงแม้จะไม่นาน) ผมว่าการทำsub ต่างๆ ใช้ตัวอักษรสวย แปลได้เียียมแล้วครับ

แต่ติดตรง เมะน้อยไปนิดและเมะเก่าๆไม่่อัพเดตแล้วเท่านั้นเอง นอกนั้นยอดเยี่ยมครับสำหรับเว็บนี้

เอาไป 4.5 ดาว :emo (41):

เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ นับถือมากพวกทำ Sub เนี่ย เพราะปกติแล้ว มันไม่ได้ค่าตอบแทนอะไรเลยนะ สุดยอดครับ ไม่มีอะไรจะให้ครับนอกจากคำว่า

ขอบคุณครับ :emo (59):

ชอบ freezing มากครับ มันโฮก เป็นกำลังใจให้แปลผลงานดีๆต่อไปครับ

เท่าที่ดูก็ดีครับ(ดีหมดอะ^^) จะเป็นกำลังใจให้ต่อไปแบบนี้เรื่อยๆนะครับ ขอบคุณที่ทำผลงานดีๆออกมาให้ได้ชมกันจ้า^^

โดยรวมผมว่าโอเคแล้วละครับสำหรับผมแบบนี้พอดีๆแล้วครับ

ผมคิดว่า ก้อ Ok แล้วนะครับ

มันก้อไม่มีอ่ะไรที่ไม่ดีนิ

แต่ผมหาโลหดการตูนม่ะได้เลย

......................

:emoidz_02: :emoidz_02:

ทำได้ดีอยู่แล้วครับ ประมาณว่าเจอชื่อนี้เมื่อไหร่ก็ไม่ต้องคิดมากแล้วครับ โหลดมาดูโลดเลย :emo (41):

โดยรวมก็ถือว่าโอเคแล้วครับ ติดเพียงแค่งานบางงานช้าไปหน่อย

เช่นเรื่อง Asobi ni ikuyo (BD) ออกมาเพียงสองตอน

จากที่สังเกตดูส่วนใหญ่ที่เป็น BD จะออกช้านะครับ

แต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ รอชมผลงานอยู่นะคร้าาาบบบ ^^

:emo (73):

ผมว่าก็ทำกันออกมาได้ดีนะครับ

เอาเป็นว่าผมเป็นกำลังใจให้ต่อไปละกัน :emo (43):

ปล. แอบติดตาม Heaven อยู่บ่อย ๆ (มะค่อยมีอะไรใหม่ หุหุหุ) :emo (03):

ขอโทษทีครับ ยังไม่มีข้อติชม เพราะโหลดไปเข้าไหอ่ะ

ดองไว้ดูตอนหยุดยาว เวลา 24 ช.ม. มันไม่พอ ทั้งทำงาน ทั้งครอบครัว ก็หมดไปทุกวัน ๆ ~

keep up the good work !