Jump to content
Sign in to follow this  
meumiu

10 คำพูดของอัศวินที่ดี

Recommended Posts

10 คำพูดของอัศวินที่ดี

1) ข้าไม่ได้ไร้ยางอาย ข้าแค่โคตรไร้ยางอาย

2) สาบานได้ว่าจะปกป้องเจ้า (เจ้าในที่นั้นคือข้า)

3) ข้าจะสู้กับเจ้าอย่างยุติธรรม แต่บังเอิญว่าข้าเผลอเอาลูกเมียเจ้าเป็นตัวประกัน

4) เจ้าว่าดาบนี้คมไหม (ฉืบ!!!) มันคมจริงๆ...

5) พวกเราจะสู้จนวินาทีสุดท้าย!!! เพื่อฝองเพื่อน และ สาวน้อย โลลิ อกสะบึม!!!

6) เจ้าอาจจะเก่ง แต่ข้าโกงเก่งกว่า!!!

7) เราจะมุ่งสู่สนามรบอันกว้างไกลสหายข้า ในเกมส์ Online!!!

8) ในที่สุดข้าก็ชนะเด็กที่กากที่สุดในโลกได้แล้ว

9) ในนามของอัศวินข้าขอสาบานจะรักเจ้าตลอดไปตราบเท่าฟ้าดินสลาย พร้อมกับฮาเร็มของข้านับพันล้าน

10) ข้าสู้มังกรชนะ ข้ากระทืบโจรชนะ ข้าฟันหัวราชาขาด แต่ข้าจะไม่สู้กับ

อัศวินอาเบะ

นาย A :: นายมันเลวได้ใจจริง

Meumiu :: เปล่า...ผมแค่อัศวินหน้าด้านไร้ยางอายผู้สง่างามเท่านั้นเอง

Edited by meumiu

ข้อ10นี่เชื่อเลย

55+ อัศวินยังแพ้

น่ากลัวๆ :emoother_03: :emo (44): :emo (44):

-_- เอามันไปประหาร

ตั้งแต่ข้อ5ลงมาเนี่ย มันยังไงๆอยู่นะ :emoother_06:

ข้อ 5 นี้ บอกให้รู้เลยว่า อัศวิน เป็น โลลิค่อน แน่นอน

ข้อ 10 นี้ :emo (44): :emo (24):

เป็น 10 ข้อที่ทำให้หัวเราะได้จริงๆ

เปิดให้เพื่อนอ่าน ติดใจกันเป็นแถว

ว่าแต่ อัศวิน ผู้นี้ เอาไปมัดติดรถแล้วรากรอบเมืองดีก่า

ข้อ 8 นี่ เอ่อ..จะเรียกเก่งหรืออะไรดี

แต่ข้อ10 สู้ให้ตายยังไงก็แพ้ (แพ้ปุ๊บโดนอู้บุนตู้ปั๊บ)

ข้อแรกดูดีนะ

ไอข้อ5ขึ้นไปนี้สิมันอะไรหว่า

สงสัยอาจจะมีนักเวทตามมานะนิ

มันเริ่มฮาแต่อันแรก

แต่อันที่สิบผม "ไม่สู้"

เดี้ยวพลาดท่าโดนมัน...

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...