Jump to content
Sign in to follow this  
Eucliwood Hellscythe

สาวน้อยน่ารัก(?)ขี้เหงาต้องการการเอาใจ

Recommended Posts

เมื่อวันหยุดหายไป ญาติๆ ที่มารวมกันก็ค่อยๆ ทยอยกลับไป และสภาพจิตใจของหนูก็ค่อยๆ ดิ่งลงเหวเพื่อกลับคืนสู่สภาพเดิมอย่างช้าๆ อาจเหงาอยู่ซักพักนึง

หนูก็กลับเข้าสู่หน้าคอมอีกครั้งนึง ใจจริงอยากจะเข้าไปอยู่ข้างในเลย หนูเริ่มมองหาอะไรที่พอจะคลายความรู้สึกนี้ได้บ้าง(จะให้หนูโหลดอะไรดีคะ?)

ขอสัญญาว่าปีนี้หนูจะไม่สร้างปัญหาให้กับใครค่ะ เหมือน 1 ปีมันจะสั้นเกินไป ไม่มีอะไรใหม่เลย ปีใหม่กี่ปีทุกอย่างก็ยังอยู่ที่เดิม เพิ่มเติมก็คือแย่ลง บอร์ดที่ซุกหัวหนูก็ไม่ใช่ที่เดิม ที่ๆ รู้จักหนูก็เพิ่มขึ้น แต่ที่ๆ หนูจะอยู่ได้กลับน้อยลง ที่ๆ เกลียดชังหนูกลับเพิ่มขึ้น

ตอนนี้ หนูต้องการการเอาใจค่ะ อาจจะดูเหมือนเด็กผู้หญิงเอาแต่ใจไปนิดนึง แต่หนูสัญญาจะไม่สร้างปัญหาค่ะ สัญญานะคะ

Edited by 千堂 瑛里華

ขอให้เป็นอย่างที่พูดละกันนะ

ถ้าลงแบบเดิม ก็ึิวนตามวัฏจักรเดิมแหละนะ

:emoother_06:

อ่า อ่าน แล้ว ผม ก็ งง แฮะ ดิ่งลงเหว !!

ผมยิ่งงงไปใหญ่เลย :emoidz_02: :emoidz_02: :emoidz_02:

:emo (46): ผมมาใหม่อ่านแล้วงง(ซึน)

ขอให้เป็นอย่างที่บอก ไม่ก่อกวนคนในบล็อก ไม่ลื้อฟื้นความหลัง คุยกันแบบคนทั่วไป อะไรๆมันก็จะดีขึ้นนั่นละครับ :emo (41):

มันมาบอร์ดนี้แล้วหรอ เพิ่งไปป่้วนบอดอื่นมาเองนิ สดๆร้อนๆเลย :emoother_06:

จขกท. ป่วนบอร์ดอื่นไม่พอมาบอร์ดนี้ด้วยเร้อออออ

จบข่าว สั้นๆ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...