Jump to content
Sign in to follow this  
kukuli

สูตรมาม่าสะท้านพิภพ

Recommended Posts

หลากหลายสูตรดีจัง บางอันก็เคยทำนะ

เด๋วเอาสูตรในนี้ไปทำบ้างดีกว่า

ชอบสูตรยาจงกับไฮโซกและสามแม่ครัวร้อนรักแต่ล่ะหน้า ทำได้ใจมักๆ ขำตกเก้าอี้ :emoother_03: แต่กินม่าม่ามากๆ ก็ไม่ดี นะ ครับ ระวังด้วย แต่ ผมชอบไส่ผัวกับกุ้ง อร่ยอหลายๆ :emo (16):

ของผมเคยกินแต่สูตรแรก

สูตรอื่นยังไม่เคยลองว่าแล้วก็หิวขึ้นมาเลย :emoother_06:

ไปลองทำสูตรอื่นมั่งดีกว่า

555+ ชอบ สูตร บาร์เทนเดอร์ อะ ยิ่งเขย่า ยิ่งอร่อย เจ๋ง มาก

หวาวว ., เข้าใจคิดกันมาก ๆ เลยล่ะค่ะ

ส่วนตัวมังกรทานแบบสูตรที่หนึ่งกับสี่แน่ะ ~ ! > <

``ยังไงก็ขอบคุณสำหรับกระทู้น่ารัก ๆ นะคะ ((:

รูปนี่แปลกๆ ว่าก็ว่านะ อะไรที่ใช้มาม่าทำ คนไทยก็กินได้หมดไม่ใช่เหรอ :emo (04):

เอาแค่มาม่าสูตรโลกมนุษย์ธรรมดาก็ผมร่วงหมดหัวละ

กินแต่สูตร 1 ประจำเลยแหะ

ใส่มาม่าแล้วตอกใข่ดิบลงไป แล้วก็กดน้ำร้อนใส่โลด เส้นมาม่าจะเคลือบไปด้วยไข่ ทำให้เส้นมีน้ำหนักกินแล้วอิ่มสบายท้องดี :emo (32):

บาร์เทนเดอร์รำลึก ผมใช้บ่อยอะท่านี้ 555+ :emoother_06:

ชอบสูตรที่4ค่ะ มีประโยคและครบ5หมู่ ที่สำคัญดูไฮโซบ้านนอกจริงๆ!!!

แต่อันสุดท้ายนะกลัวนะค่ะเหมือนไม่ใช่ของคนทานเลยค่ะ :emoother_06:

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...