Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

สำรวจความเห็นที่ทุกคนมีต่อ idoli-z จากการทำงาน 1 ปีที่ผ่านมา

Recommended Posts

แค่เอากล้องเพลงขึ้นมาข้างบนได้ไหมครับ ๆ

^___^

ผมก้อว่าดีอยู่แล้วนะครับ ๆ จัดเรียงเป็นระเบีบยมากหาง่าย ๆ

ก้อขอให้เปิดไปนาน ๆ นะครับ ๆ

ผมเพิ่งรู้จักบอร์ดนี้ได้ไม่นาน เลยอาจไม่รู้อะไรมากเท่าไหร่

แต่สำหรับผมแล้วบอร์ดนี้เป็นบอร์ดที่ดีมากทีเดียวครับ ทีมงานทำงานได้ดีมากครับ ดูแลเว็บบอร์ดเป็นอย่างดีทีเดียว

การออกแบบเว็บบอร์ดก็ถือว่าทำได้ดีทีเดียวครับ

คอมเก่าๆ อย่างผมอาจกระตุกหน่อยไม่ว่าจะเป็น Firefox หรือ IE

เอฟเฟคไม่เวอร์เกิน โดยรวมๆ แล้วก็ถือว่าอยุ่ในขั้นที่ดีครับ

แต่ภาษาอังกฤษเยอะไปหน่อยครับสำหรับใครที่ไม่เก่งภาษาอังกฤษก็อาจเป็นหัญหาหน่อยล่ะครับ ^^

ดีอยู่แล้วนะครับเป็นกำลังใจให้ทำผลงานดีๆออกมาละกันครับ ส่วนที่ไม่ดีก็ขอให้ปรับปรุงกันไปละกันครับยังไง คนดูเมะก็ต้องพึ่งคนทำซับอะนะ

ไม่มีอะไรจะพูดเพราะโดยส่วนใหญ่มีคนพูดไปหมดแล้ว เอาเป็นว่าผมขอ ชาบู~ ชาบู~ แล้วกัน :emoother_06:

สำหรับตัวผมนั้นอยู่มาได้ไม่นานมากน่ะครับ

แต่คิดว่าบอร์ดนี้ทุกคนเป็นกันเองมากๆ

มีอะไรก็แบ่งปันกัน ไม่มีทะเลาะกัน อยู่แล้วไม่เครียด แต่ฮาเอาปวดท้องเลย

ตัวบอร์ดนั้นก็ดีไซน์ออกมาได้ดีมากๆครับรวมทั้งเว็ป

สำหรับผมนั้นคงสิงไปอีกนานนั้นแหละครับ

>>>>ขอบคุณสำหรับบอร์ดดีๆเช่นนี้ :idz_emo06:

ขอปิดกระทู้นะครับ มันจะครบ 2 ปีแล้ว โฮะๆ

:emoother_06:

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...