Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

สำรวจความเห็นที่ทุกคนมีต่อ idoli-z จากการทำงาน 1 ปีที่ผ่านมา

Recommended Posts

เอาตรงๆเลยนะครับ

โดยรวมจัดว่าเป็นเว็ปที่เกี่ยวกับ เมะ ค่อยข้าง ดีนะครับ ^^ (เน้นเมะ)

มีผลงานออก ตลอด ถึงจะออกช้าไปบ้าง

แปลโดยรวมจัดว่า ดี

-.- ถ้าผมตรงไปอย่าถือสาเลยนะครับ

สุดท้ายนี้ ขอให้กำลังใจทีมงานทุกคนนะครับ

แม้จะเพิ่งเข้ามาใหม่...แต่ก็คิดว่าที่นี่เป็นบอร์ดที่ดีบอร์ดหนึ่งค่ะ

รูปแบบสวยดีครับ ดูแล้วสบายตาดีครับ พอดีไม่ได้เข้าเวปมานานหน่ะครับ หุหุ

ถ้าเป้นไปได้ อยากให้ลบ id คนที่ออนนานๆให้น้อยลงหน่อยได้ไหมครับ จริงๆผมเคยอยู่บอร์ดนี้มาตั้งแค่ ver 1.0 แต่ด้วยเหตุผลบางประการเลยทำให้ไม่ได้เข้ามาหลายเดือน

พอเข้ามาก็เลยต้องมาสมัครใหม่ จริงๆก้ไม่้เชิงเรื่องสำคัญอะไรหรอกครับ แต่อยากให่้พิจารณาเงือนไขในการโละ id เก่าสักนิดนึง คือคนช่วยละเว้นคนที่อัป avatar และลงข้อมูล

ส่วนตัว ครับ หวังว่าคงรับไว้พิจารณาครับ

ผมก็เพิ่งสมัครใหม่ได้20นาทีที่ผ่านมาเองและมาเห็นกระทู้แรก

สำหรับผม ข้อดี ตกแต่งเว็บหรือบอร์ดก็สวยดีนะครับ

ข้อเสีย เอากระทู้ที่โหลดอนิเมะกับเพลงอนิเมะไว้ด่านล่างอะครับอยากให้เลื่อนขึ้นมาแถวบนๆบ้างจะได้โหลดกันง่ายๆ

ปล.ผมก็เพิ่งสมัครมาได้ไม่นานอย่างที่บอกไป ก็คงจะให้ข้อคิดเห็นกันได้เท่านี้นะครับ

ชอบบอร์ดนี้ดีงับ เพลง ใน วิทยุ เสียง bit เยอะดีงับ เลยทำให้ได้ฟังเพลงเต็มคุณภาพ

แถมยังมี anime ให้มาได้ดูกันอีกด้วย โดยรวมแย้วก็เป็น

เว็ปที่ดีเว็ปนึงเลยงับ!!

สตาฟไม่เกรียน มีการวอนและจับเหยื่อเข้าพิธี...ตามกฏแบบไม่ไว้หน้าใคร ผิดว่าไปตามผิด

มีเพลงฟังเกือบตลอด

คนน้อยไปบ้างในบางช่วงเวลา

เมะออกช้าไปสักหน่อย เข้าใจว่าไม่ค่อยว่างกัน

ไม่ได้เร่งออกเพื่อไปแข่งกับใคร จึงทำให้ยังคงรักษาคุณภาพไว้ได้อยู่

เป็นเว็บที่ดีอัน1เลยครับ

ไม่มีอะไรติ ชอบมากกว่า โดยเฉพาะเอาการ์ตูนที่ผมชอบกลับมาทำใหม่อย่างเรื่อง

RideBack หยุดทำไปตั้งนาน แต่แล้วก็กลับมาทำใหม่จนจบแถมเป็นแบบ BD โคตรจะขอบคุณเลย

และอีกเรื่องที่กำลังมาแรง Infinite Stratos (IS) ผมไม่ได้ดูค่ายซับอื่นเลย

อดใจรอทุกวันเสาร์ติดตามดูซับนี้ตลอด หนึ่งคือตัวหนังสืออ่านง่าย มีแบ่งเป็นสีตามตัวละคร

ทำให้รู้ว่าใครพูด ชอบตรงจุดนี้มากๆ ครับ ถ้าขอได้ก็อยากขอให้เอาการ์ตูนเก่าๆ ที่ซับ

บางท่านทำไม่จบกลับมาทำต่อให้จบ เช่นเรื่อง Pumpkin Scissors ผมเพิ่งรู้ว่ามีเมะ

กับเขาด้วย โหลดมาดูได้ 4 ตอนติดเลยสนุกดี แต่รู้สึกจะมีคนสานต่อ แต่ถ้าทางซับ idoli ทำ

คงจะดีมากๆ เลย ผมเองก็อยู่ที่นี้เกือบจะ 1 ปีเหมือนกัน อาจจะตอบน้อยๆ มาก

แต่ก็ชอบที่นี้มากๆ ครับ ขอให้อยู่ไปนานๆ

เว็บดีแล้วล่ะครับ สำหรับผม.. ไม่มีอะไรติชม :emoother_08:

พัฒนาต่อไปเรื่อยๆละกันครับ เป็นกำลังใจให้ครับ.

ขอบคุณครับ.

ตอบตามตรงนะครับ พึ่งจะสมัครเมื่อไม่กี่นาทีมานี้แหละครับ ><

ความรู้สึกที่เข้ามาเห็นครั้งแรกคือ ... ชอบครับ สวยดีอะ ดูสบายตามากเลย

ยังไงก็ขอให้อยู่ไปนานๆนะครับ ถึงผมจะมีบ้านหลายหลัง แต่ผมก็รักทุกหลังเท่ากันนะ อิอิ

เว็บสวยดีครับ :emo (43):

แต่เรื่องอื่นขอดูก่อนครับเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่

ยังไงก็จะติดตามผลงานต่อไปครับ

เพิ่งเข้ามาเป็นแนวร่วมได้ไม่นาน

ซับสนุกมากคับ ออกไวจริง อะไรจริง (IS นะคับ)

ถ้ากด Like ได้ จะกดให้ซักล้านครั้ง แหะ ๆ

:emo (00):

ผมชอบซับที่นี้ครับ ผลงานส่วนใหญก็ทำดีครับ :emoother_04:

ถึงผมจะเพื่งสมัครเข้ามานะครับ แต่ ขอบอกเลย เพลงเพราะดีมาก :emoother_04:

อยู่ที่นี่มาก็เข้าเดือนที่5แล้ว ก็มีการปรับเปลี่ยนพัฒนาไปเรื่อยๆ สวยงาม เมะออกเร็วกว่าเดิม(รึป่าวไม่แน่ใจ) :emoother_08:

เข้าดูเข้าใช้อะไรง่ายอาจตาลายนึดนึง แต่นับว่าดีขึ้นมากเลยทีเดียว พยายามต่อไปครับเป็นกำลังใจให้ :emoother_06:

อยู่ที่นี่ก็นานพอควรแต่ไม่ปรากฏตัวให้เห้นง่ายๆอะนะ ก็เป็นบ้านที่ดีครับอบอุ่นดี(ผมซุ่มดูอยุ่อะนะ)

อยากจะบอกว่าเว็ปนี้ทำซัพดีเเล้วสวยมากผมติดตามผลงานของท่านมาตลอดเเล้วก็จะทำตามกฎของท่านต่อไป ชาบูว ชาบูว :emoother_06:

reply ผมหายครับ T-T ขี้เกียจเขียนอีกรอบ เอาเป็นว่า ดีเกือบหมดเลยครับ

ไอ้ที่ไม่ดีคิดไม่ออก

อ้อ..อยากให้ทำอนิเมเก่าๆที่สนุกแต่ไม่มีคนทำหรือทำไม่จบครับ

ถ้าทำได้จะดีมากเลยครับ

Edited by KinG_CrimSon

ถึงผมเข้ามาได้ไม่นานต้องขอบอกว่าประทับใจครับ :emo (02):

เว็บบอร์ดสวยดีครับ emo น่ารักมาก ถึงเครื่องผมจะโหลดช้าก้อเหอะนะ(อย่างว่า..เครื่องเก่า :emo (39): )

สำหรับการทำซับหลังจากโหลด Fortune Arterial OAD ไปดูชอบเอ็ฟเฟ็กต์คาราโอเกะมากครับ :emo (43):

ยังไงก้อสู้ๆนะครับเป็นกำลังใจให้ :emo (56):

เอาล่ะ ไอเราก็กะจะมาตอบกระทู้นี้นานละ แต่ก็ไม่ได้เข้าสักที :emoother_08:

ขอชมก่อนเลยละกัน เว็บบอร์ดสวยงามมาก โดยเฉพาะ headboard สวยงามมากๆ

แฟนซับดี มีคุณภาพ เรื่องออกช้าไม่ติ เพราะรู้ๆกันอยู่ว่าทีมงานงานยุ่งมาก :emoother_06:

ทีมงานทุกคน ขยั๊นขยัน ไม่มีอู้ วิทยุเปิดเพลงเพราะจับใจ(ชมตัวเอง หุหุ) :emo (70):

ถ้าเปรียบเป็นบ้านก็บอกได้คำเดียวว่าน่าอยู่มากๆ(ไอเราก็อยู่มานานจนกลายเป็นที่สิงสถิตไปละ :emo (34): )

เป็นกำลังใจหัยทีมงานทุกคนต่อไปค่ะ :emo (56):

[hide]

ข้อเสีย ไม่รู้จะติอะไรดี ไม่มีละกัน :emo (72):

[/hide]

เว็บสวยดีครับ ดูมีสีสัน แต่ว่าไอ่ช่อง แสดงระดับด้านซ้ายให้ก็ใหญ่ไปจริงๆน่ะแหละครับ :emoother_03:

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...