Jump to content
Sign in to follow this  
StreaM

สำรวจความเห็นที่ทุกคนมีต่อ idoli-z จากการทำงาน 1 ปีที่ผ่านมา

Recommended Posts

งืมๆ เวปก็ทำดูดี รายละเอียดต่างๆก็มะมีอะไรให้ติ :emo (49): :emo (40): :emo (34): :emo (22): งืมๆไม่รู้จะติอะไรหว่า อิอิ ^^ ขอให้กำลังใจต่อไป :emo (02):

ชอบที่นี่นะครับ ผลงานออกมาดี

แต่อย่าย้ายบ่อยนักสิครับ

กับอีกเรื่องคือหน้าเวบเปิดแต่ละหน้ารู้สึกว่าค่อนข้างช้ามาก ไม่รู้เป็นที่ผมคนเดียวรึเปล่า

เรื่องเพลงเห็นด้วยกับคนอื่นๆครับ บางทีก็ต้องใช้คอมทำอะไรเงียบๆน่ะครับ

หาข้อติยากจริงๆ :emoother_03:

ชอบเว็บดีดีแบบนี้จัง เป็นกำลังใจให้ทีมงานของเว็บค่ะ

เห็นด้วยกับคนอื่นเรื่องกล่องเพลงว่าควรย้ายมาอยู่ด้านบนค่ะ

เป็นคนที่มิค่อยได้เข้ามาเยี่ยมบ่อยนักอีกคนหนึ่งครับ

อาจแสดงความเห็นได้ไม่ดีเท่าไหร่ .. ส่วนตัวเท่าที่

เห็น นอกจากเรื่องตกใจเสียงสถานีวิทยุ ก็ไม่ม่ปัญหา

อะไรครับ เรื่องผลงานที่ติดตามอยู่เรื่อย ๆ ก็ไม่มีอะไร

จะติเช่นกัน แต่เชื่อว่าศักยภาพของ Staff ทุกท่าน

ยังสามารถพัฒนาต่อไปได้อีกมาก จะเอาใจช่วยนะครับ

ผมอยากรู้วิธีให้เพลงมันเล่นต่อเมื่อเราจะฟังจังเลย อิอิ

ติดอยู่แค่นี้แหละครับ ไม่ใช่ความผิดของบอร์ดนี้หรอก

บอร์ดนี้ดีอยู่แล้วครับ ตอนเปลี่ยนบอร์ดคราวที่แล้ว

ไอดีเก่าเข้าไม่ได้ เลยต้องไอดีใหม่ เลยต้อง Post อีกยาวเลยหึหึ

Edited by Ood

เอ่อ..ผมเพิ่งมาได้ไม่กี่วันไม่รู้จาติอะไรดี

ผมชอบตัวละครน่ารักดีครับ เว็บดูแล้วสีสันสดใสสบายตา

เวลาหาหมวดต่างๆก็หาง่าย

แต่เพลงผมอยากไม่ให้เล่นautoอ่ะครับ

เพราะบางทีมันเข้าเว็บช้าครับ(เน็ตผมมันกาก-*-)

ถ้าให้ออกความคิดเห็นผมว่าควรทำเมนูหรื่อแทบเครื่องมือในบอด

ให้เป็นภาษาไทยก็จะดีมากครับ :emo (02):

แต่โดยรวมผมว่าบอดนี้ดีอยู่แล้วแถมสวยอีกต่างหาก :emoother_03:

และก็สมาชิกทุกคนเป็นกันเองมากๆครับ :emo (10):

สุดท้ายขอให้บอดนี้อยู่กัยเราไปนานๆ :emo (09):

ผมพี่งจะเป็นสมาชิกได้ไม่นานจึงไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไร แต่ว่าเท่าที่ผมรู้เว็บนี้ก็จัดว่า ok แล้วครับ

Dew เพิ่งมาอยู่บ้านนี้ได้ไม่นานนะครับ

ผมชอบที่นี่เพราะ

ทุกคนเป็นกันเองมากๆ

และเมะทุกเรื่อง ทีมงานทำซับได้ดีมาก (ถึงจะช้าไป แต่ก็เข้าใจในคุณภาพ)

ข้อเสีย คือ

ข่าวสารต่างๆ ยังอัพเดทกันน้อยและช้า ไปหน่อยนะครับ

:emoother_03: :emo (09): :emo (02):

ผมเองพึ่งเข้ามาได้ไม่นาน+ไม่ค่อยจะมีเวลาเท่าไหร่

เลยนานๆแวะเข้ามาที

แต่ขอบอกว่าเว็บนี้ดีจิงๆคับ สีสรรของพื้นหลังสดใสดีด้วย

เว็บนี้ทำเมะได้ดีด้วยคับ

ต้องบอกว่าเวปปัจจุบัน ก็รู้สึกว่าดีแล้ว ไม่มีต้องเปลี่ยนอะไรมาก

ที่อยากให้เพิ่มคงเป็น ระบบ PET มีการเลี้ยงสัตว์ ให้อาหารสัตว์ ครับ จะได้มีการเข้าเวปมากขึ้น โพสบ่อยขึ้นครับ

ผมว่าทีมงานทุกคนขยันมากครับ ขอให้เวป idoli-Z อยู่นานนะครับ :emoother_03:

ผมว่าก็ดีแล้วนะครับ

เว็บสวยดี เพลงที่เปิดก็ไม่น่าเบื่อะน๊า

รวมๆก็ถือว่าดีแล้วอ่าคัฟ

:emoother_03:

บอร์ดนี้ ผมก็เพิ่งเข้ามาได้ไม่นาน

เท่าที่ผมดู มันดีอยู่แล้วนะคับ

ผมชอบที่นี่นะ เมะก็หนุกๆ ทุกๆเรื่องเลย

แต่เพลงผมก็ไม่อยากให้เล่นauto นะ เพราะเวลาผมเข้า ตอนดึกๆอ่ะคับ

แล้วเพลงมันก็โผล่มาทุกทีเลย ตกใจจิงๆ นะ ฮ่ะๆๆๆๆ

โดยรวมแล้วผมว่าดีทุกอย่างแล้วแหละคับ บอร์ดก็สวย

ผมก็อาศัยอยู่ที่นี่มาเป็นระยะเวลานานพอสมควรตั้งแต่บอร์ดเก่าอะครับ

ผมก็ชอบทุกอย่างนะครับ บอร์ดใหม่ก็สวยโดนใจจริงๆ

งานซับเองก็ทำออกมาได้ดี ก็ถือว่ารวมๆแล้วทุกอย่างลงตัวดีครับ

สุดท้ายก็ขอเป็นกำลังใจให้กับทีมงานนะครับ

(ช่วงหลังๆมาไม่ค่อยได้มีเวลามาออนเท่าไหร่ แต่ก็แวะมาเข้าบ้างเมื่อมีเวลานะครับ ยังไงก็ไม่ไปไหนแน่นอนเพราะผมชอบที่นี่มากครับ)

ผมว่าโดยรวมก็ถือว่าดีแต่อยากให้เว็บไซค์รองรับ

ทุกBrowserอะจะดีมากๆ

เพราะบางคนใช้Browserที่ตัวเองถนัดละชอบ

ถ้าแก้ตรงส่วนนี้จะดีมากครับ

:emoother_03:

เป็นเว็ปที่ขยันนะครับ

มีการ์ตูนตั้งมากมาย

ใครๆก็เอาการ์ตูนที่ไปปล่อย

แถมยังมี "สวรรค์ของไอดอล" อีกด้วย

ถ้ามีอีกเยอะๆก็จะดี

ผมละชอบๆ :emoother_07:

Edited by Gu_Top_IT

ผมไม่ค่อยเข้ามาบ่อยเท่าไหร่...เรื่องภายในเลยไม่ค่อยรู้เท่าไหร่

บอร์ดนี้ที่ผมชอบคือ รูปแบบบอร์ดครับออกแบบได้สวยดี

แฟนซับทำได้ดีครับ ถึงแม้จะออกช้าไปบ้าง เข้าใจครับ(แต่อย่านานมากนะ555+ :emo (14): )

เอาเป็นว่าโดยรวมผมชอบบอร์ดนี้มากนะครับ ข้อเสียผมยังเห็นไม่มาก ยังไงก็รักษาความดีไว้นะครับ :emo (76):

ปล.ชอบheaven of idoli-zมากมาย :emoother_07:

Edited by Linoleic

ก็ไม่อะไรจะแนะนำอ่ะน่ะ แต่ชอบตรงที่มีส่งเมลมาให้ด้วย ทำให้พอจะติดตามได้ตลอด ทำให้รู้สึกว่ามีส่วนร่วมด้วยไม่มากก็น้อย ชอบตรงนี้แหละ

เพราะบางที่ก็ลืมเข้ามาเยี่ยมเยียนบอร์ด

แล้วก็ชอบหัวเว็บมากเลยด้วยสวยดี

:emoother_07:

อืม ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย แต่บอกได้เลยว่าชอบเว็บนี้มากๆ ย้ายทีก็ตามไปที ขอให้อยู่ต่อไปนานๆนะ

ผมว่ารูปแบบของเว็บทำได้ดีนะครับ สวยงามมกครับ ซึ่งสัมผัสได้ถึงความตั้งใจ ผมเข้ามาใหม่เลยไม่ค่อยพูดอารายได้มากแต่ขอบคุณครับที่นำสิ่งต่างๆมาแบ่งปัน :emoother_07:

ผมชอบตรงที่ซับออกมาจนจบนี่ละครับ ไม่ขออะไรมากว่านี้อีกแล้ว ออกมาก็ออกใ้กครบเลย

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Create New...