Jump to content
admin

การเข้าสู่หมวด Download ของเว็บไซต์ idoli-z 3.0

Recommended Posts

ถามหน่อยนะครับ ถ้าเข้าห้อง ดาว์นโหลดไม่ได้เนี่ย มีที่ไหนให้เข้าไปชมได้บ้างครับ อย่างเช่น ห้องแนะนำมือใหม่(สมาชิกใหม่ประมาณเนี้ย)

และก็ขอชมแอดมินอีกอย่างนะครับ มีตัวช่วยนับเนี่ยเยี่ยมมากเลย บางเว็บต้องนั่งนับเอง แถมยังตั้ง 20 โพสต์ ได้สัก 5 โพสต์ก็เลิกเข้าแล้วอ่ะ

รับทราบกฏและจะทำตามอย่างเคร่งครัดครับ บอร์ดนี้ใจดีจัง ><

เข้าใจแล้วครับ จะโพสอะไรก็ได้แต่ไห้เป็นสาระสินะครับ :idz_emo06: เข้าใจแล้วครับ จะพยายามโพสแบบชิว ๆ แล้วจะไม่ทำผิดกฎ แน่นอนครับ :idz_emo04:

10 โฟสสินะคับ

สงสัยวันนี้คงต้องนั่งปั่นซะหน่อยแล้ว

อิอิ :idz_emo04:

เข้ามาบอกรับทราบครับปกติ เข้ามานั่งฟังเพลงอะนะชอบวิทยุ เว็บนี้มากๆเพลงโดน

• Create New...