Jump to content
admin

การเข้าสู่หมวด Download ของเว็บไซต์ idoli-z 3.0

Recommended Posts

ประกาศ ณ วันที่ 04/09/2010

เริ่มการใช้งาน ณ วันที่ 04/09/2010

สำหรับท่านที่จะต้องการเข้าสู่หมวด Download ของเว็บไซต์

หรือที่รู้จักกันในชื่อ Data Center ซึ่งจะอยู่ด้านล่างหมวด Community Center

เมื่อสมัครเข้ามาใช้งานที่เว็บบอร์ดแล้ว จะได้อยู่กลุ่มที่ขื่อว่า Beginners

ซึ่งกลุ่มนี้สามารถเข้าส่วนของ Data Center ได้ แต่จะไม่สามารถตอบกระทู้ในหมวดนั้นได้

ให้ผู่ที่สมัครใหม่ ทุกท่าน ทำการโพสข้อความกระทู้ ให้ถึง 10 โพส (คงจะไม่เพิ่มอีกแล้วล่ะ)

พูดให้เข้าใจง่ายๆคือ โพส 10 โพส

การโพสนั้น กรุณาโพสอย่างมีสาระ อย่าใช้แบบขอไปที พบเห็นผมจะ แบนไอดี ทันทีนะครับ ไม่มีข้อยกเว้น

โพส แบบมีสาระนิดหน่อยก็สามารถเข้าสู่กลุ่ม Download ได้แล้ว

เพิ่มกฏกรุณาโพสอย่างมีสาระนะครับ พบเห็น Warn + 1 ไปเรื่อยๆ จนแบนถาวร

และลบโพสทั้งหมดเหลือ 0 นะครับ

เริ่มมีคนปั้มแบบงี่เง่าละ ต้องเอาจริงสักหน่อย

ขอให้ทุกคนรับทราบโดยทั่วกันนะครับ

ตอนนี้ได้จำกัดการโพสเหลือ 5 ครั้งต่อวันนะครับ สำหรับกลุ่ม Beginners รับทราบโดยทั่วกัน

ข้อแนะนำควรโพส

กระทู้ กฏของ idoli-z

มาแนะนำตัวกันหน่อย

Edited by StreaM

รับทราบกฏแล้วครับ

15กระทู้รู้สึกน้อยลงแล้วสบายใจขึ้นเยอะเลยครับบอรด์เก่าผมยังไปไม่ถึงไหนเลย

อิอิ มาบอรด์ใหม่แล้วรู้สึกสบายขึ้น+เพื่อนเยอะดีด้วยครับ(คิดไปเองเปล่าหว่า)

บอร์ดก่อนผมเข้ามาสมัครยังโพสไม่ถึงเลย ชอบเข้ามาอ่านเอามากกว่า 15 โพสสำหรับคนอยากเข้ามาโหลดอย่างเดียวก็เยอะพอสมควร

รับทราบครับ ขอให้พวกที่ชอบทำผิดกฎหมดไปซักทีนะครับ :emo (47):

ว้าว.... ลดไป 5 โพสใจดีจัง วันแรกน่าจะลดให้ member เก่าๆเยอะๆ หน่อย

แต่ก็ดีที่ลดครับ สู้ๆ :emo (50):

รับทราบครับแึค่ 15 โพส โพสไปเรื่อยๆ เด๋วก้อครบ :emo (50):

เข้ามาอ่านและรับทราบ วิธีการเข้าโหมด แล้วคร้าบ

รับทราบครับ ดีแล้วพวกปั้มจะได้หายไป

อยากได้แบบโพา 15 แล้สก็ยังเป็นตัวสีส้มๆอ๊า :emo (55):

ตัวมาสคอตประจำเมมเบอร์มะน่ารักเลยแง้ :emo (31):

รับทราบครับ บอร์ดเป็น 2.0 beta แสดงว่ายังมีการปรับปรุงต่อไปอีกล่ะสิเนี่ย admin ขยันมั่กๆ ขอชื่นชมครับ

• Create New...