Jump to content
admin

การเข้าสู่หมวด Download ของเว็บไซต์ idoli-z 3.0

Recommended Posts

ทราบแล้วคับ ขอบคุรมากมาย เปนกำลังใจให้เสมอน๊า อยากดุ anime ดี ;P

อ่านเรียบร้อยแล้วครับ ใจดีจังเลยท่านแอดมิน 10โพสเอง งั้นผมจะไม่ทำตัวปลิงหรือพวกปั้มนะครับ ไม่คิดจะทำอยู่แล้วแหล่ะ จะทำตัวเป็นเด็กดีเน้อ

ผมคิดว่าเป็นระบบที่ดีนะครับ ขอบคุณมากครับคุณidol-z^^ (จะได้ดัดนิสัยพวกชอบของฟรี ฮ่าๆๆ)

รับทราบเงื่อนไขครับผม

ว่าแต่เงื่อนไขจากกฏบอร์ดที่ว่า "ไม่ควรสักแต่ตอบขอบคุณครับ/ค่ะ" นี่ในบางกรณีที่แบบว่าไม่รู้ว่าจะคุยอะไรดี กลัวมีแต่สปอยล์เต็มพรือนี่ แล้วเผลอตอบไปแบบที่ว่าจะมีตักเตือนก่อนไหมครับนี่

ผมเพิ่งสมัครเป็นสมาชิก ได้เข้ามาอ่านก็พอได้เข้าใจกฏบ้างแล้ว รับทราบครับ ^^

• Create New...